Help Vip72 download 300-600KB/s ???

kykiou

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đọc 1 số thông tin trên forums thấy có người download qua vip72 được 300-600KB/s.
Không biết thông tin này có thật không nhỉ??
Mình đã thữ nhiều cách nhưng chỉ có UK la down được tầm đó và cũng tuỳ vào con sock nữa,có con cùi cùi thì down tầm 50-70KB/s là bình thường.
Nay mình mở thread này xem thữ ai có phương án gì hay hơn không để mọi người cùng học hỏi.^_^!

Mình đọc 1 số thông tin trên forums thấy có người download qua vip72 được 300-600KB/s.
Mình đã thữ nhiều cách nhưng chỉ có UK la down được tầm đó và cũng tuỳ vào con sock nữa,có con cùi cùi thì down tầm 50-70KB/s là bình thường.
Nay mình mở thread này xem thữ ai có phương án gì hay hơn không để mọi người cùng học hỏi.^_^!

Thử nhiều cách là cách j nhỉ ? chia xẽ luôn đi chứ :D:D

của mình dùng trên vps cũng down tầm 30-40kb , hiếm lắm mới gặp được em 100-200kb

có thật

Thử nhiều cách là cách j nhỉ ? chia xẽ luôn đi chứ :D:D
Thì như là xài gói mạng cao hơn,mình từng test gói 45MB của Viettel hoặc dùng phương pháp load balance từ 2 đường truyền mạng,chạy vip72 trên VPS các kiểu nhưng không có khả quan - gặp con sock ngu down tầm 50KB/s là bình thường!

cái đó là do tình trạng con socks thôi, chứ máy mình thiết lập kiểu gì được :D vd con socks đó người ta đang xài gói mạng nhanh, ít người cùng xài con socks đó --> nó chạy nhanh thôi. Đấy là ngu kiến của mình :D gặp mấy con 500KB thậm chí 1MB cũng có rồi

cái đó là do tình trạng con socks thôi, chứ máy mình thiết lập kiểu gì được :D vd con socks đó người ta đang xài gói mạng nhanh, ít người cùng xài con socks đó --> nó chạy nhanh thôi. Đấy là ngu kiến của mình :D gặp mấy con 500KB thậm chí 1MB cũng có rồi
chuẩn
nhưng còn vài yếu tố khác nữa :D

Có cách đó. sắp cái mạng 50M trở lên
có cam kết băng thông đó
Mình thữ với gói viettel 45MB cam kết băng thông quốc tế 1 MB down vẩn thế! Lâu lau hên hên được 1 con UK tầm 300-500KB/s thôi!:D

down trực tiếp sock hay đã down qua proxifier chỉnh sửa, nếu down trực tiếp fake sock thì hầu như ko có

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,379
172,482
Latest member
weishao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week