• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

vinhkhanhpy hay vjnhkhanhpy

Status
Not open for further replies.
Thế này đã đủ hiểu nhau chưa

Last edited by a moderator:
Bạn luuha nói thotrang scam thì đưa proof lên xem giải quyết luôn nào

mày với vjnhkhanhpy liệu có liên quan gì đến nhau ko

tao với vjnhkhanhpy chả liên quan gì nhưng tao biết vinhkhanhpy và nhìn cái ảnh của mày report thì tao biết mày ngu vãi...

Nếu mày đúng là người xưa thì tao với mày quá hiểu nhau rồi. mày nhiều lần gọi tao là cheater nhưng tao coi thường câu nói đó vì mày ko đủ tư cách nói câu nói đó với tao. mày scam tao thế nào thì mày và tao đều hiểu, chuyện dài dòng tao chả thèm kể.

sau thời gian mày lặn mất tăm thì em bán thẻ pm cho tao hỏi mày có online ko, tao nói mày lặn mất rồi, em bán thẻ nói mày cũng vay em bán thẻ 5 triệu + nợ 700k tiền thẻ điện thoại, cuối cùng mày lặn mất, chả nói gì... mày tốt đẹp lắm đấy nhỉ.

- ở Topic kia mày cảnh báo người ta scam thì tao cũng cảnh báo với họ là mày cũng là scammer vậy thôi...

- còn mọi người tin hay ko thì tùy, tao chẳng dỗi hơi vào mấy topic report scam mà comment làm gì cả...

Tao và mày quá hiểu nhau rồi, tao chả thèm nói nữa vì làm ăn với mày thì cũng chả tốt đẹp gì lên chả show hàng làm gì nữa.

mod có thể close topic, xử lý thế nào tùy mod. Nhưng mọi người đừng để nó cho ăn scam nhé, một vài người ăn scam là đủ rồi...

---------- Post added at 12:03 AM ---------- Previous post was at 12:01 AM ----------

ông này có đối thủ truyền kiếp như tôi rồi. haha. Rất tiếc là mình chưa có bằng chứng đưa nó ra. chỉ là cảnh báo cho mọi ngươi biết thôi

thanks vì có 1 người đồng quan điểm.

Last edited by a moderator:
dạo này lắm pro mai danh ẩn tích tái xuất nhỉ .....

Càng ngày nick pro bị ban càng nhiều trong forum, biết đâu mình sẽ lên top 10 chăng

Nếu mày đúng là người xưa thì tao với mày quá hiểu nhau rồi. mày nhiều lần gọi tao là cheater nhưng tao coi thường câu nói đó vì mày ko đủ tư cách nói câu nói đó với tao. mày scam tao thế nào thì mày và tao đều hiểu, chuyện dài dòng tao chả thèm kể.

sau thời gian mày lặn mất tăm thì em bán thẻ pm cho tao hỏi mày có online ko, tao nói mày lặn mất rồi, em bán thẻ nói mày cũng vay em bán thẻ 5 triệu + nợ 700k tiền thẻ điện thoại, cuối cùng mày lặn mất, chả nói gì... mày tốt đẹp lắm đấy nhỉ.

- ở Topic kia mày cảnh báo người ta scam thì tao cũng cảnh báo với họ là mày cũng là scammer vậy thôi...

- còn mọi người tin hay ko thì tùy, tao chẳng dỗi hơi vào mấy topic report scam mà comment làm gì cả...

Tao và mày quá hiểu nhau rồi, tao chả thèm nói nữa vì làm ăn với mày thì cũng chả tốt đẹp gì lên chả show hàng làm gì nữa.

mod có thể close topic, xử lý thế nào tùy mod. Nhưng mọi người đừng để nó cho ăn scam nhé, một vài người ăn scam là đủ rồi...

---------- Post added at 12:03 AM ---------- Previous post was at 12:01 AM ----------

thanks vì có 1 người đồng quan điểm.
Bỏ đi ông bạn ơi. Ông nói thế 4rum cũng làm được gì đâu. Nước cuối cùng là ban nick của thotrang thôi. Rồi sẽ lại xuất hiện thêm nick thotrang1, thotrang2, thotrang3, ...., thotrang999. Lại tiếp tục vào 4rum này nọ kia đó, có ai biết đâu. ông nói nhiều chỉ tội cho mình, hao lời lẽ thôi. Nghe lời khuyên, bỏ đi.

XIn mời pác lào có nickname vinhkhanhpy ở mmo vào xác nhận phát

Sao cứ hôm nào đi chơi là có chuyện xảy ra thế nài .!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
2 ngày vừa rồi mình đi DAKLAK nên k bik có chuyện nài .
Nick yahoo mình là : vinhkhanhpy
???? mà xác nhận gì nhỉ.

Bỏ đi ông bạn ơi. Ông nói thế 4rum cũng làm được gì đâu. Nước cuối cùng là ban nick của thotrang thôi. Rồi sẽ lại xuất hiện thêm nick thotrang1, thotrang2, thotrang3, ...., thotrang999. Lại tiếp tục vào 4rum này nọ kia đó, có ai biết đâu. ông nói nhiều chỉ tội cho mình, hao lời lẽ thôi. Nghe lời khuyên, bỏ đi.

cần phải đọc kỹ để biết ai với ai chứ, topic này bạn luuha sai lè lè rồi

---------- Post added at 10:36 AM ---------- Previous post was at 10:33 AM ----------

dọa ai vậy chứ :m146: , scam thì bảo scam. ko lẽ đây là đồng đảng?

mình thấy bạn vi phạm rule 4r nên nói vậy

cần phải đọc kỹ để biết ai với ai chứ, topic này bạn luuha sai lè lè rồi

---------- Post added at 10:36 AM ---------- Previous post was at 10:33 AM ----------

mình thấy bạn vi phạm rule 4r nên nói vậy
Tại tính mình rộng lượng, bỏ qua thôi. Chứ làm sao emgainho biết hết chuyện của thotrang với mọi người. Đừng bênh người ta khi ngta 0 phải là mình nhé!

ko biết thế nào
chứ mình định chơi PTC thì thấy bảo PTc bi giờ sắp tàn rồi :)) Thấy bảo nhiều thành viên làm điệp viên cho ADMIN các site PTC để góp phần đàn áp anh em hình như có emgainho thì phải ==!

Sao cứ hôm nào đi chơi là có chuyện xảy ra thế nài .!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
2 ngày vừa rồi mình đi DAKLAK nên k bik có chuyện nài .
Nick yahoo mình là : vinhkhanhpy
???? mà xác nhận gì nhỉ.

thế mà ông cũng vào comment, chả liên quan gì mình, cái yahoo và cái nick trên mmo4 mà đứa kia nói chả liên quan đến vinkhanhpy, bọn này thích PR đây mà, kệ nó, com ment làm gì

Tại tính mình rộng lượng, bỏ qua thôi. Chứ làm sao emgainho biết hết chuyện của thotrang với mọi người. Đừng bênh người ta khi ngta 0 phải là mình nhé!

rõ ràng ở đây bạn luuha vào chửi lung tung trước, còn chuyện của bạn thỏ trắng thì mình ko biết và ko có mối quan hệ tiền bạc, chỉ biết là cao thủ PTC, và hơn nữa bạn luuha chỉ là dự đoán, ko có bằng chứng nào cụ thể, mà thử đọc lại xem từ đầu đến giờ chỉ có 1 người chửi, mình đứng về bên đúng thôi, khi không tự nhiên nhảy vào nói ng ta scam.

thế mà ông cũng vào comment, chả liên quan gì mình, cái yahoo và cái nick trên mmo4 mà đứa kia nói chả liên quan đến vinkhanhpy, bọn này thích PR đây mà, kệ nó, com ment làm gì
Thỏ trắng hâm mà.
Nick thotrang chat là vjn..
Còn nick chuẩn là vinh :p

:)).Ông này nói hay nhất đây.Tôi Từng bị và cũng hiểu.:)).lone nick,,...scam scam.....và cứ thế.:))

Rôì đến thoden1, thoden2, thoden3,.. rôì đến thotrangden1, thotrangden2, thotrangden3,... :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week