• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

vimeo bán pz bẩn bị thu hồi hàng loạt-vào giải thích

nhatthaovn

Junior
Reactions
173
MR
0.003
ham của rẻ thì chết thôi. các cậu đừng có mơ màng về chuyển có info báo công an. bank nó ko bao giờ cung cấp thông tin khách hàng đâu, trừ các vụ hàng tỷ đồng,
pz mình nguồn gốc rõ ràng.rao 17.5 ko ai mua.cứ ham 17 cơ. đã thế giờ 18 cũng éo bán. còn mấy k để chua:))

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000
ham của rẻ thì chết thôi. các cậu đừng có mơ màng về chuyển có info báo công an. bank nó ko bao giờ cung cấp thông tin khách hàng đâu, trừ các vụ hàng tỷ đồng,
pz mình nguồn gốc rõ ràng.rao 17.5 ko ai mua.cứ ham 17 cơ. đã thế giờ 18 cũng éo bán. còn mấy k để chua:))

Sạch thì bác post proof nên xem nào !

Itavina

Newbie
Reactions
76
MR
0.000
Chat with me via Skype
ý kiến riêng :mình nghĩ do thu gom bán lại tràn lan với số lượng lớn mà không check nguồn, khi xảy ra sự cố mất khả năng chi trả thì bỏ của hạy lấy người, hoặc người bán cố tình scam thì miễn ý kiến rồi!! Bản thân PZ không có tội và được sử dụng rất tốt,!! Phụ Bạn sớm lấy lại được tiền.

mrkoi89

Junior
Reactions
140
MR
0.003
Vụ này nhớn rồi đây :-ss xong rùi sẽ ra sao :-s. Phát này chắc chắn vimeo chạy làng. các bác pro mất công toi :binhsua38:

Sạch thì bác post proof nên xem nào !

proof làm gì em?? ai mua thì anh cho check teamview cả tiếng cũng được. Bảo hành 20 năm sau vẫn ok. có người xúc vài k là bình thường, nhiều người mua. chỉ ai ham rẻ thấy 17 là lao vào và đôi khi ép giá. còn mình thì ko bao giờ bán 17 trừ bán cho anh em thân thiết thì k nói mình cũng giảm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week