Tutorial Viewfruit-kiếm tiền khảo sát 0.5-2$/1 khao sát

chipnho

Hero
Reactions
295
MR
0.053
khảo sát Viewfruit , minpay $3 qua PAYPAL , (kiếm tiền tốt gấp nhiều lần các trang khảo sát khác như vn.ipalnel, qinfo, vinareseach....)-cách làm còn dễ hơn PTC ấy chứ. mà đuoc $ cao
500 điểm = $1
một khảo sát khoảng 200 điểm đến >1000 điêm
Trung binh ~1-3 ngày có 1 khảo sát
thanh toán trong 10-14 ngay
(bằng chứng thanh toán)

link dăng kí: http://vn.viewfruit.com/Register/Mjc2MTM6VDhBQVRFSE5OQUxYSDhGVk00TIA=/OQ==

^^^ sau khi đăng kí thuong chưa có khảo sat nào để tra lời. Nên đợi vài ngày gì đó.
Sau khi đăng kí, công viêc của ban chỉ là trả lòi các câu hỏi trắc nghiệm mà khảo sát hỏi, cái này ko cần ns dến. trang WEB là tiếng Việt mà
*Chú ý khi trả lời khảo sát:
ko dc sử dụng 2 tài khoản 1 IP
-thuong la cau hoi cho ta lựa chon; ví dụ

thì bạn chon bừa 1 cái ( không chọn vào những phần MANG Ý NGHĨA PHỦ ĐỊNH) kiểu như "không", "chưa', "khác". bởi như vậy bạn sẽ (không đủ yêu cầu tham gia tiep) và coi như hỏng.
-không cần trả lời chính xác quá đâu, cứ chém gió bừa đi, rồi nhấn theo huơng dẫn là đươc. ( không chọn vào những phần MANG Ý NGHĨA PHỦ ĐỊNH)
- khảo sat thuong khá dài(mất khá nhiều thời gian nên bạn đưng nản, cứ trả lời hết đi)----> tôi trả lời khảo sát 200 điêm(=0.4$) mất khoàng 10 phút , và khảo sát 900 điêm(=1.8$) mất ~ 30phut.

sau khi đủ 3$. các ban vao phần tài khoản của tôi -> tài khoản nhân tiên(điền thông tin vào) --> lập túc đoi tiền > ÔKe >>>> Hinh ảnh dưới

hướng dẫn trả lời khảo sát khi đăng ký xong
khi dk xong các bạn thoát ra ngoài , vào trang chủ sẽ thang như trong hình , các bạn cick vào nút tham gia , rồi đang nhập dể làm luôn

hỗ trợ yh: tiendat.vian
nguồn từ bạn tinsddow111 (mmo4me)

Last edited:
khảo sát Viewfruit , minpay $3 qua PAYPAL , (kiếm tiền tốt gấp nhiều lần các trang khảo sát khác như vn.ipalnel, qinfo, vinareseach....)-cách làm còn dễ hơn PTC ấy chứ. mà đuoc $ cao
500 điểm = $1
một khảo sát khoảng 200 điểm đến >1000 điêm
Trung binh ~1-3 ngày có 1 khảo sát

hướng dẫn trả lời khảo sát khi đăng ký xong
khi dk xong các bạn thoát ra ngoài , vào trang chủ sẽ thang như trong hình , các bạn cick vào nút tham gia , rồi đang nhập dể làm luôn

1-3ngay chỉ có 1 khảo sát ah cậu :(

Chipnho à. Tôi biết bạn, tôi sẽ reg cho bạn, bạn đưa tk PP đây t add vào acc của tôi, vì tôi ko có acc PP . inbox nhé

ngon :) ! pay sau nhiêu giấy bạn :)
min 3$ thôi , reg 1 acc lam 3 cái là rút dc rồi
Chipnho à. Tôi biết bạn, tôi sẽ reg cho bạn, bạn đưa tk PP đây t add vào acc của tôi, vì tôi ko có acc PP . inbox nhé

mình từ reg hơn 10 acc luôn rồi , site nay 1 ngày kiem cung kha khá khoan 20$ đến 50$ đấ chứ

min 3$ thôi , reg 1 acc lam 3 cái là rút dc rồi

mình từ reg hơn 10 acc luôn rồi , site nay 1 ngày kiem cung kha khá khoan 20$ đến 50$ đấ chứ
quan trọng là pay ngay lập tức hay sao ý :D

Chơi khó nhỉ, chơi kiểu gì mà đc 4 điểm = 0.08$ .:(
ko thuoc đối tựng điều tra nên ban ko nhân đủ ,
vd: diêu tra du lịch nhật ,mỹ, bạn phải chon đã đi nhật hoặc mỹ thì ban moi tiếp tục , bạn chọn sai thì no hủy và cho ban số điểm mà ban làm dc lúc đầu đến lúc hủy tương đương với số điểm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom