New View ADS Web kiếm Rub nga miễn phí, kèo ổn định lâu dài, có thể cheat

đầu tư bn để ngày được 100rub bác
bạn cứ tính 1% lãi mỗi ngày theo số tiền đầu tư bạn nhé, ngoài ra có thể kiếm thêm bằng cách xem view ads, làm nhiệm vụ share các kiểu nữa bạn, thỉnh thoảng nó ra event bốc thăm chúng thưởng.... nữa

bạn cứ tính 1% lãi mỗi ngày theo số tiền đầu tư bạn nhé, ngoài ra có thể kiếm thêm bằng cách xem view ads, làm nhiệm vụ share các kiểu nữa bạn, thỉnh thoảng nó ra event bốc thăm chúng thưởng.... nữa
Thế phải nạp 1000$ à. Nếu ae chơi chay thì ok, chứ nạp thì cân nhắc nhé. Mục HYIP cũng đã cảnh báo rồi đó

Cập nhật rút tiền 15/07

Chịu khó cày chay vài chục ac mỗi ngày views ads xong mua lính stake luôn, bỏ công 2 tháng cày chay về sau mỗi ngày sẽ rút dc 05-1$ mỗi ac, khá là ổn đó bạn
ok ad. để mình nhân rộng lên. mà nếu có acc khác rút b cho mình xin đăng proof trên box này nha để làm nhiệm vụ được 100k gem đó b

Chịu khó cày chay vài chục ac mỗi ngày views ads xong mua lính stake luôn, bỏ công 2 tháng cày chay về sau mỗi ngày sẽ rút dc 05-1$ mỗi ac, khá là ổn đó bạn
mua proxy loại 2,99$ được 100 proxy trên webshare cày game gemly được ko a?

ok ad. để mình nhân rộng lên. mà nếu có acc khác rút b cho mình xin đăng proof trên box này nha để làm nhiệm vụ được 100k gem đó b
đăng luôn lên đây làm nhiện vụ nè bạn, có video mình hướng dẫn cách làm nhiệm vụ đăng rồi đó bạn

Cheat thủ VN đánh tan Diger , Phân tích CATLY, GEMLY, MINER LANDS game NFT Web3.0 liệu có thể đầu tư

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,757
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom