Referrer [VietSu] Funky Shark - RCB 100% tiền hoa hồng founder

có rb qua LR k bác??

RCB qua Pz bạn ạ, thằng này không chơi với LR đâu.

- - - Updated - - -

cái này ta ngồi hóng đã.nếu nó ok cũng vào xin 1 vé

Giờ có đăng ký để xây dựng đội hình thôi, chứ khoảng 2 tháng nữa mới chạy site đấu giá :))

- - - Updated - - -

Cái này add cc trước rồi mua fonuder sau hả a :-/ ..! Đang máu me nhận 500$ mà ko thấy yahoo bác online :))

Đúng rồi, khi đăng ký cận khai báo thông tin CC, sau đó muốn là fuonder thì gửi cho nó 1040$ Pz trong đó 40$ tiền fee Pz.

Ai up lên founder thì đi tuyển ref rất có lợi nhé. Thực tế mình mới có 3 ref của Viet Nam, nhưng có hơn 30 ref Tây rồi, **** này ăn theo 5 cấp rất phê nhé.
Được một founder tây làm ref, phê luôn :))
[h=4]Current Commissions[/h]
TypeBreakdownAvailable
Fast Start Bonus Details $40.00
Monthly Residual Bonus Details $15.00
Auction Profit Share Bonus Details $0.00
Non-Autoship Bid Purchase Bonus Details $0.00
Autoship Bid Purchase Bonus Details $0.00
Generational Matching Bonus Details $110.00
Infinity Matching Bonus Details $28.98
Global Profit Share Pool Bonus Details $0.00
Total$193.98

Tối nay reg thêm cho chủ thớt vài acc nữa nhé! nhớ RCB lại cho mình!

Thế này gọi là Girl ù =))

- - - Updated - - -

Ai up lên founder thì đi tuyển ref rất có lợi nhé. Thực tế mình mới có 3 ref của Viet Nam, nhưng có hơn 30 ref Tây rồi, **** này ăn theo 5 cấp rất phê nhé.
Được một founder tây làm ref, phê luôn :))
TypeBreakdownAvailable
Fast Start Bonus Details $40.00
Monthly Residual Bonus Details $15.00
Auction Profit Share Bonus Details $0.00
Generational Matching Bonus Details $110.00
Infinity Matching Bonus Details $28.98
Total$193.98
Không phải tây đâu a zai, vịt nam đóa =))
Cái trò này nghuy hiểm vãi ..! Bác cẩn thận ko bị ban acc nhá :)

Thế này gọi là Girl ù =))

- - - Updated - - -

Không phải tây đâu a zai, vịt nam đóa =))
Cái trò này nghuy hiểm vãi ..! Bác cẩn thận ko bị ban acc nhá :)

hix, nghe nghê quá.

Anh em xem đây có phải mem Viet Nam không nhé :D

Last edited by a moderator:
hix, nghe nghê quá.

Anh em xem đây có phải mem Viet Nam không nhé :D
thì với cc họ phải xài info US là chính thôi mà anh, ko có cc để chơi nên ngồi nhìn ^^

Thế list đó là của VN à. :))
em quen mấy người VN họ còn ref cả trăm tài khoản bằng cc họ mua từ các ug kìa. Nói vậy thôi ko có ý gì đâu chỉ nhắc anh là nên cẩn thận với ref ko lại giống ref họ xài cc mua từ ug rồi đến lúc làm sao lại bị ban acc.

ko đọc kỹ, tưởng đăng ký free được rb 10$ :))

phải trả 54$ mỗi tháng hả a?
đang định tham gia

thành viên vn xài cc rất mệt đa phần toàn là cc mua lại thông tin không rõ ràng đến lúc có vấn đề thì chịu mất thôi. Site này được đánh giá rất tốt nhưng nếu nó khóa cổng cc mà thay bằng các cổng thanh toán online khác thì mới chơi ^^

ko đọc kỹ, tưởng đăng ký free được rb 10$ :))

phải trả 54$ mỗi tháng hả a?
đang định tham gia

Không phải vậy khoảng 40$ là fee khởi tạo duy nhất, phí hàng tháng khoảng 15$, còn làm founder thì ko mất fee tháng nhé.

Chưa đến 5 ngày pre-launch mà đã có 500 suất founder ra đi.

Monday morning when banks open and Friday's wires clear, we anticipate clearing 500 sold positions. This means roughly half of the 1,000 available positions sold within the first 5 days of pre-launch. So...
If you have been thinking about becoming a Founder; if you ARE going to become a Founder but just haven't gotten around to it; if you just need a bit more time to study the details and learn about the exciting and profitable benefits of becoming a Founder...
The time is NOW. Do not wait. 50% of the positions sold in four and a half business days. Could the other half sell this coming week? Just don't find yourself on the wrong side of the fence if they do!

250.000$ sẽ được pay vào ngày hôm nay, mình được một ref Fuonder người nước ngoài, phê quá :))

Nếu chỉ mua fonunder không có đc chia lãi gì ko bác :-/ ...! hay phải đi giới thiệu người nữa :-/ ...! Mem bình thường có được chia lãi gì ko bác :-/

Nếu chỉ mua fonunder không có đc chia lãi gì ko bác :-/ ...! hay phải đi giới thiệu người nữa :-/ ...! Mem bình thường có được chia lãi gì ko bác :-/

Hiện tại site đấu giá chưa chạy, vì vậy không có nguồn thu gì ngoài việc tuyển ref.
Nếu Member thường được ăn 10$ fast bonus khi có một ref trực tiếp, được hưởng 25% tiền fee duy hàng thắng của member trực tiếp cấp 1.
Fuonder ngoài được hường như member thường còn được ăn theo tỷ lệ phần % của 4 cấp phía dưới, không tốn fee duy hàng tháng.

bác nói đùa hả ! bác được ăn lận 250k$ ???:binhsua76:

Chia cho tiền hoa hồng của 500 Fuonder, mỗi người đăng ký fuonder thì cấp trên được 500$ mà. Mình thì chắc được 1k hơn 1k thôi :))

Tốc độ member tham gia tăng rất đều :D

TypeBreakdownAvailable
Fast Start Bonus Details $50.00
Monthly Residual Bonus Details $18.75
Retail Value Bonus Details $0.00
Generational Matching Bonus Details $209.00
Infinity Matching Bonus Details $63.48
Founder Referral Bonus Details $0.00
Total$341.23

SEND pz mua fuonder sau bao lâu thì được update chính thức là Founder a ? e send nửa ngày rồi mà chưa thấy mail báo về :(

Khoảng 1 ngày em, nếu không được gửi mail support cho nó. vào phần fuonder nó có nói đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,388
172,484
Latest member
Ering

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom