VietPips cung cấp tín hiệu qua email, copy lệnh trên FXVNOL ?

VietPips

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Insuree Balance
0
Sau hơn 1 tháng tham gia đóng góp cho Diễn đàn forex Việt Nam FXVNOL mình có nhận được email của Admin bên đó mời mình làm nhà cung cấp tín hiệu qua email và SMS đồng thời copy lệnh cho thành viên qua hệ thống của họ.

Qua 5-6 tuần tiếp xúc với các bạn trên diễn đàn mình thấy các bạn không coi forex là một nghề đầu tư, mà coi đây là một kênh siêu lợi nhuận, đánh bạc, sau 1 đêm là giàu. Đó là tư tưởng hoàn toàn sai lầm và trên đời này thực tế không có kênh nào như vậy cả, ngoại trừ làm việc phi pháp ra.

Forex là 1 kênh đầu tư không hề an toàn, bản chất cũng tương tự như chứng khoán, có điều rộng hơn về quy mô và số tiền. Nó là một kênh đầu tư / đầu cơ , và người tham gia có thể thắng, cũng có thể thua. Có điều người trụ lại được là người biết tiến lui đúng lúc, và thực ra từ trải nghiệm của cá nhân mình thì hiếm có nghành đầu tư nào được như forex.

Sau khi nhận được lời mời của bác admin bên FXVNOL mình thấy khá lo lắng, liệu member có tin tưởng, theo lệnh mình không? mình không muốn nhận lời cung cấp tín hiệu rồi thì tín hiệu lại vô dụng, không theo được.Nhiều bác có hỏi thăm mình có nhận lời hay không mình nghĩ đơn giản để thời gian trả lời.

Vài tuần trước mình có vào một số lệnh, gửi trên hệ thống email của họ,lãi thì cũng không tệ, Đây là lệnh hệ thống gửi đi mình chụp lại màn hình:

Các bạn có thể vào đường link https://www.facebook.com/chien.luoc.5 để xem lại vào ngày 17 Oct 2013; ấn Ctl - F để search tên VietPips nhé.

Vậy thì như thế này, hiện tại mình đang có 1 lệnh GBPAUD open vào tuần trước hôm 15 Oct, và 5 lệnh pending nữa:

Lệnh Open hiện tại

Các lệnh Pending:

Nếu tổng kết 6 lệnh này ổn, các bạn ủng hộ, thì mình sẽ nhận lời mời của FXVNOL và sử dụng hệ thống của họ để gửi chiến lược qua Email tới các bạn.

Mình sẽ update tình hình!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,778
170,869
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back