• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

vietgroupdhdang không scam mà bị hack nick thực sự

Status
Not open for further replies.

congavang

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Mình không có ý thanh minh cho Rùa nhưng mọi người tự nhận xét. Mình nghĩ Rùa không bán rẻ uy tín của chính mình gây dựng bấy lâu như thế đâu

Khi mình gọi điện cho Rùa thì Rùa cũng xác định là ko exchange với ai cả và nick kia cũng im tịt luôn .....

cám ơn bạn đã điện thoại cho mình , mình đã có report là bị hack và không sử dụng nick này rùi + không exchange trong giai đoạn này vì mệt mõi + học bài thi ........rãnh lên làm captcha kiếm lại số tiền bị hack thôi.Còn người hack mình thì minh không chửi hay oán vì do mình ảu tả trong việc bảo mật thông tin nhưng rất thất vọng vì làm mất uy tín + đi scam nhưng đồng tiền mồi hôi nước mắt của người khác làm ra..............nói thẳng bi giờ thì mình coi bạn như .....tự hiểu nhe !

Upvote 0
Rùa bi hack tổng công bao nhiu thế? Nghe nói chỉ mất nick thôi mà

Upvote 0
Mình không có ý thanh minh cho Rùa nhưng mọi người tự nhận xét. Mình nghĩ Rùa không bán rẻ uy tín của chính mình gây dựng bấy lâu như thế đâu
View attachment 6229

Khi mình gọi điện cho Rùa thì Rùa cũng xác định là ko exchange với ai cả và nick kia cũng im tịt luôn .....
nó đọc số cuối làm gì nhỉ??? Biết đời nào trúng

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,904
170,974
Latest member
Chkno1