VIETCOMBANK THÔNG BÁO THAY ĐỔI CHÍNH SÁCH PHÍ VÀ HẠN MỨC GIAO DỊCH

Công nhận là với người dùng thông thường thì có thể ko thành vấn đề vì lâu lâu họ mới dùng, và có chuyển chắc cũng vài trăm K trở lên. Còn như anh em MMO thì đây quả là cú tát trời giáng :(

1 ngày nhẹ nhàng thì 10 cái giao dịch mất mẹ 33k
tháng tính nhẹ nhàng mất 1tr tiền không đâu vào đâu
Vãi bọn vcb :((
chặt chém, ăn chặn...nó tính phí này thì 1 ngày nó thu của người dùng bao nhiều tiền :((

Em thì tin dùng Tien Phong Bank, thẻ của nó rút ATM nào cũng không bị mất phí, Ebanking thì miễn phí hoàn toàn. Nói chung giao dịch nhỏ lẻ thấy khá hài lòng. Được cái là các em TPB toàn xinh đẹp, dáng chuẩn khỏi chê :D

còn tùy khu vực nữa các bạn nó tính như thế nào thôi ?!!!!!!!!!!!!!!!!????????????

Ai tư vấn Techcombank xem lại nhé, mình mới vừa đóng TK thằng này xong vì đủ các khoản phí đó. Phí duy trì TK, phí thường niên thẻ (nội địa), phí InternetBanking, phí SMS, phí rút tiền ...không giao dịch gì mà mỗi tháng mất hơn 40.000đ nên dẹp luôn rồi.

Các bác cho em hỏi là em hiện đang có 1 thẻ ATM Viettinbank. Bây giờ muốn đăng ký InternetBanking thì phải ra Ngân hàng đăng ký à?
Em thấy đọc trên trang chủ của VTB thì đăng ký ngay tại trang web được phải không.
Em làm thẻ ATM này là công ty làm cho, đăng ký vào nó lại báo không đúng "Dữ liệu cá nhân". Bác nào tư vấn em cái. Em cảm ơn

Em thì tin dùng Tien Phong Bank, thẻ của nó rút ATM nào cũng không bị mất phí, Ebanking thì miễn phí hoàn toàn. Nói chung giao dịch nhỏ lẻ thấy khá hài lòng. Được cái là các em TPB toàn xinh đẹp, dáng chuẩn khỏi chê :D
ủa sao thấy nó ghi phí duy trì ebank là 5k/1 tháng mà

mình nghĩ VCB (và cả các ngân hàng khác) nên có chính sách khác cho các cá nhân kinh doanh qua mạng (bán thẻ cào chẳng hạn), chứ làm như vậy thì các dịch vụ đóng cửa hết à, bác nào ý kiến với nó đi, chứ như vậy thì mình thấy không hợp lý :(
Nó cấy vào ngay các dịch vụ như bạn nói đó, ý kiến với ý cò gì, nghe ý kiến nó còn khoái nữa. Đã từ lâu nay, mỗi ngày đều chuyển cho gấu 1$ ăn quà vặt qua VCB, kỳ này bó tay rồi!?!:p

Techcombank vẫn là ebank số một mình đã trung thành từ rất lâu
mặc dù truớc đây 1 it time hay trục trặc nhưng giờ quá pro luôn
Mới đây họ có dịch vụ rút tiền ko cần thẻ mà chỉ cần phone, rất hay
nội mạng free, ngoại mạng 10k
I-banking?

ít ra đông á cùng tỉnh thành cũng free mà

Kiêu này mấy thằng VCB ngày ngồi không cũng thu ngày cả gần chục triệu tiền phí

sao thử vào nạp tiền mấy site baokim, ngân lượng vẫn thấy free qua vcb nhỉ:confused:

xác nhận là vừa chuyen khoản mất 3k3 thật :oops:

Mỳ Không Chiên chắc mắc, sao con mua chất đống? Dạ! chỉ có 3 ngàn 5 trăm đồng mà thôi!!
VCB thu các bạn có 3 ngàn 3 trăm đồng mà các bạn la làng là sao :p:p

P/s: Kiểu này thu gom nhỏ lẻ chắc chết sớm quá :(

Mua thẻ 100k phải trả 98k, giờ thêm 3.3 là phải trả 101k.
Dịch vụ thẻ khổ:(

đã bảo rồi Kiêu này mấy thằng VCB ngày ngồi không cũng thu ngày cả gần chục triệu tiền phí mà ko nghe, h xài nó là nhiều nhất rồi

Tin vui :
Mua 3k wmz Rate như sau:

SL > 100 rate 20.3
SL < 100 rate 20.2
thanh toán qua VCB + ACB
Z165256491935

Nhằm hỗ trợ cho các bạn gd nhỏ lẻ. mình sẻ chịu phí VCB ( 3.300 VND ) cho các bạn giao dịch nhỏ lẻ dưới 100 WMZ.

đã đóng bảo hiểm 5tr. các bạn gd số lượng đảm bảo an toàn.

LH : 0933175394
Y!H : formosa_duc8x

http://mmo4me.com/threads/3000-wmz-rate-20-3-vcb-acb-ban-chiu-phi-z.147637/
topic này ko phải chỗ mua bán! Trước khi post cậu xem lại cái nhé! ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,886
170,946
Latest member
thinhphatmep

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week