Help Vietcombank, sao lại dở như vậy ?

Vậy nên dùng bankplus đúng không ạ ,e thấy nó có cả nạp thẻ vieetjtel nữa ,con chiết khấu gì gì ấy ,mới dùng nên cũng không biết cái nào ngon cả

chiết khấu bèo, lên mấy trang thẻ cào lập tài khoản thành viên xong nạp cho rẻ.
nếu bạn hay giao dịch thì nên đăng ký

Bank nhà nước có thị phần lớn thì nó ko chịu tiếp thu đâu, tới khi nào bị cạnh tranh, doanh thu giảm thì mới bắt đầu lột xác, cải cách. Giống Vietnam Airline vs Viet Jet hiện giờ.

Cái đó thuộc về bank core nhé, cứ tới giờ là nó stop mấy cái đó để tiến hành sao kê toàn hệ thống cuối ngày :) .. Muốn đổi ko phải dễ đâu. BTW nó mới nâng cấp đc cái app mobibanking khá là ngon.

chiết khấu bèo, lên mấy trang thẻ cào lập tài khoản thành viên xong nạp cho rẻ.
nếu bạn hay giao dịch thì nên đăng ký
Chán nhỉ ngân hàng mà cui hơn à ,để m xem thử ,thấy mấy trang mua thẻ mà bị chúng nó cheat sấp mặt ra sợ vào bị lừa lắm

Đợt rồi mình đang ngủ, thường thì mình sẽ để chế độ máy bay, đang thiu thiu nghe tin nhắn Ding Ding, lớ mớ nhìn lướt qua, cái gì mà Số dư TK thay đổi :( ....

Ôi xong, chuyến này xác ****** nó định bị hack cái VCB yêu dấu rồi. Nhảy phốc dậy, bật đèn đọc thật kỉ, check thử số phone danh bạ các kiểu ... Ôi chính xác là TIN NHẮN trừ tiền :(( .... Nhớ lại là có chuyển lúc tối ... Nãn.!!!!

Dịch vụ tài quầy thì vô cùng chậm chạm. Xếp hàng 20 số mặc dù các quầy trống khá nhiều (Hội sở Trần Quang Khải)
Lái khách hàng dần sang Teckcombank đi bác. Free mọi thứ. Ck hạn mức 750tr/day. Chuyển khoản qua số thẻ hầu hết cho các bank còn lại không tốn 1 xu, App điện thoại thân thiện chứ không ngu ngu như VCB (VCB mới có bản update các đây vài ngày)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom