SCAM Vietcombank 0721000580078 LE THI THANH TUYEN

Scam mà thông tin cá nhân thế kia quan trọng chủ thớt có muốn lùng hay đưa ra công an hay không thôi. Bằng chứng đầy đủ không việc gì phải sợ :)
Cũng ko hẳn là scam, do bác thớt chuyển nhầm mà. Tự nhiên $ rơi vào đầu, nên lòng tham nổi lên thôi. Giờ tùy thuộc vào bác thớt có muốn làm căng hay không, chứ thái độ nó thế kia là nó đang ko muốn trả rồi :D

Cũng ko hẳn là scam, do bác thớt chuyển nhầm mà. Tự nhiên $ rơi vào đầu, nên lòng tham nổi lên thôi. Giờ tùy thuộc vào bác thớt có muốn làm căng hay không, chứ thái độ nó thế kia là nó đang ko muốn trả rồi :D
Chuẩn đấy. Dạo này nhân cách rẻ quá mà. Dựa trên thái độ kia cũng có thể quy tội chiếm đoạt tài sản rồi

cái này đâu có thể đưa vào scam đc nhỉ, vì do thớt bất cẩn thôi, cũng có mấy vụ gửi nhầm tiền mà xin ko cho lại, cái này là do cái tâm nó thôi.

cái này đâu có thể đưa vào scam đc nhỉ, vì do thớt bất cẩn thôi, cũng có mấy vụ gửi nhầm tiền mà xin ko cho lại, cái này là do cái tâm nó thôi.
https://luatduonggia.vn/chuyen-tien-nham-vao-tai-khoan-khac-co-lay-lai-duoc-khong-

Tham khảo nhé các bác, có luật hết cả đấy, ko phải ko trả là đc đâu :D Tùy thuộc vào chủ thớt có ngại va chạm hay không thôi.

Nếu trường hợp số tiền gửi nhầm vào tài khoản đã được rút, Ngân hàng sẽ thông báo và liên lạc với chủ tài khoản để yêu cầu trả lại số tiền trên. Trường hợp chủ tài khoản không đồng ý trả lại số tiền, bạn có thể đề nghị Ngân hàng cung cấp thông tin của chủ tài khoản này để khởi kiện yêu cầu trả lại số tiền trên, căn cứ vào Điều 599, Bộ luật Dân sự 2005

dạo này scam giàu gớm, ước gì mình học đc chút gì là có tiền nâng cấp máy rồi :((

gửi nhầm tài khoản mà cố tình không trả báo công an đòi đc nhé, 50-50.

FB scam xinh gái vãi !:D:D:D:D ! @quocquyen sữ dụng Mỹ Nam kế đi ^^

các pro mmo đang tập trung trên face
cm khá dài rùi đó

Em gái quá xinh ! mà chắc e ham tiền vs e nghèo nên làm liều. cù nhây không trả :D:D:D
cứng thì không thoát được đâu!
anh em sim số nào qua tra hộ thông tin sdt của bé đê!

hình như VCB nó có xử lý vụ này nè. Bữa thấy face nó gửi thư tận nhà tắm cơ :D

Attachments

135.4 KB · Views: 46
    135.4 KB · Views: 42
giờ này nó ngủ rồi, anh em vào comment reply toàn bộ trên fake nó đi :D

Vừa giúp thớt để lại tin nhắn khủng bố tinh thần e nó :D

Attachments

7.7 KB · Views: 111

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads