Việc toppic scam và toppic liên quan đến những vụ việc mang tính chất cá nhân !

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
Tình hình vừa qua có rất nhiều toppic kiểu dạng phê phán một cá nhân nào đó trong 4r cũng như rất nhiều toppic report về scam trong 4r mình thấy 1 sự thật khá buồn cười là có rất nhiều người ko liên quan hùa theo nói xấu gây nên " war " . những lời lẽ thô tục cũng phần lớn từ bị ép quá mà xuất hiện . Mình muốn đóng góp với BQT 1 ý kiến về rule vệc 1 topic nào đó nói đến ai hay report scam nói đến ai thì chỉ những người có liên quan hoặc người có thẩm quyền giải quyết mới được reply trong đó . Tránh tình trạng hùa theo nói xấu rất ko hay . Vi phạm tùy theo số lần mà xử

lần đầu có thể cảnh cáo xóa bài viết đó . lần 2 ban 3 ngày . lần 3 ban vĩnh viễn luôn

=)) đúng là report scam để thông báo cho mọi người biết tránh ko bị scam chứ mua bán gì mà chợ với búa :D cậu nghĩ gì vậy cậu ko thích ai bắt cậu đọc đâu tớ góp ý với ban quản trị và ai quan tâm tới vấn đề cá nhân mà

Upvote 0
mục đích report là thông báo mọi người né scammer và một số chiêu thức nó lừa để mọi người tránh, trường hợp đặc biệt BQT giúp lấy lại tiền bảo hiểm hoặc trợ giúp thêm.

Upvote 0
mục đích report là thông báo mọi người né scammer và một số chiêu thức nó lừa để mọi người tránh, trường hợp đặc biệt BQT giúp lấy lại tiền bảo hiểm hoặc trợ giúp thêm.

chính xác đó là mục đích chính nhất của 1 người report chứ ko phải là thi nhau nói những điều ko hay về scamer đó là chưa kể có trường hợp người ta bị oan chậm trễ với lí do đặc biệt nên bị report

Upvote 0
Chào or0ki,

Cám ơn những lời góp ý của bạn.

Điều bạn đang muốn đề cập tới thì hiện Forum đã có Rules rồi, nhưng BQT chưa áp dụng chặt chẽ lắm vì muốn để mọi người được thoải mái. Nếu cần thiết thì BQT sẽ xiết chặt việc này lại để tránh những trường hợp không hay xảy ra:

Thân

Upvote 0
Chào or0ki,

Cám ơn những lời góp ý của bạn.

Điều bạn đang muốn đề cập tới thì hiện Forum đã có Rules rồi, nhưng BQT chưa áp dụng chặt chẽ lắm vì muốn để mọi người được thoải mái. Nếu cần thiết thì BQT sẽ xiết chặt việc này lại để tránh những trường hợp không hay xảy ra:

Thân

Ừa có lời này của Shin thì mình mong thời gian tới nhiều cái sẽ khác . 4r sẽ trở lại như xưa

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week