Video Report Chuyến Thăm Mái Ấm Phan Sinh Cuối THáng 3

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
đây là bản của tunvit

do bản youtube của tunvit up lên bạn bè và người thân của a ở nước ngoài không xem được do bị block nên a đã tìm cách upload lại để bạn bè anh xem được nên giờ anh up lên bản này nhé,ai ko xem được bản của tunvit thì xem bản này nhé ,cùng 1 video thôi.

ai không xem được thì download link ở đây nhé https://mega.co.nz/#!0lxSQCoR!CO88EUu5hog9kHQfgzR8Oc3g7AA6BOlaZqdGI6o56aQ
hoặc www.fshare.vn/file/YNRF4E13JU/

Last edited:
ai có hình k cho e xin với :( mà sao video e k load dc nhỉ, a @chemgio gửi vào mail e giùm dc k :(
anh post 2 video lận 1 cái của tunvit ,1 cái của anh ,em cứ load đi nhiều khi do mạng chậm ,khi nào load không được thì nói a send cho cái link down :D
Lúc ae ta làm vệ sinh nữa ko thấy nhỉ, hôm đó ae làm nhiệt tình qá, làm xong ngủ nuôn :D
a thấy có đoạn nhóm làm vệ sinh quét dọn mà hehe

newbiemmovn

Junior
Reactions
156
MR
0.000
Thật cảm động, sinh ra trên đời được làm một con người hoàn chỉnh cũng đã là điều may mắn rồi. Hi vọng quỹ từ thiện ngày càng phát triển có thể giúp được nhiều hơn cho xã hội.

anh post 2 video lận 1 cái của tunvit ,1 cái của anh ,em cứ load đi nhiều khi do mạng chậm ,khi nào load không được thì nói a send cho cái link down :D

a thấy có đoạn nhóm làm vệ sinh quét dọn mà hehe

==' dùng opera e xem dc cả 2 clip,FF k coi dc clip nào @[email protected]ùng opera coi dc mà k down dc....ức chế wá a ơi >.< a cho e xin link down di :D

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Đã có hình rồi à, like cho tinh thần của thịnh mập ráng ra clip cho mọi người review

Hy vọng 1 ngày ko xa đc cùng anh em mmo charity trên mọi nẻo đường :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week