Video để không công khai vẫn bị report bản quyền

mình đồng ý là video không công khai vẫn rp bình thường, còn riêng tư thì không bao giờ có.
Bạn nói Youtube quét chỉ bị dính gậy thôi thì không hoàn toàn, đợt vừa rồi nó quét chết sạch kênh đó không thấy sao, có thể bạn không có kênh nào chết như vậy, nhưng lướt qua các group thì đã có rất nhiều người bị như vậy, ngay mình cũng bị chết trên dưới 10 kênh (trước đó kênh vẫn sạch, chưa dính gậy hay bất kỳ cảnh cáo nào cả, chỉ có cái mail tới và kênh die)
buồn cười, ai nói riêng tư ko bao giờ bị block acc vậy? tại chú em chưa gặp thôi nhé, kênh của t up duy nhất 1 phim jav để riêng tư thôi, sau 1 tuần thì nhận cái email xóa kênh nhé. Up video gì lên youtube nó cũng biết hết, họ quản lý mà bảo ko biết à? quét và report khác nhau, quét lợi hại hơn nhiều nhé, video phim up lên là ăn thẻ hết xàm

buồn cười, ai nói riêng tư ko bao giờ bị block acc vậy? tại chú em chưa gặp thôi nhé, kênh của t up duy nhất 1 phim jav để riêng tư thôi, sau 1 tuần thì nhận cái email xóa kênh nhé. Up video gì lên youtube nó cũng biết hết, họ quản lý mà bảo ko biết à? quét và report khác nhau, quét lợi hại hơn nhiều nhé, video phim up lên là ăn thẻ hết xàm
Cậu mới buồn cười ý o_O có vấn đề về khả năng đọc hiểu à? hay tay nhanh hơn não :eek: tôi có nói là video để riêng tư không bị google nó quét rồi block tài khoản? :rolleyes:

cái này là do bên giữ bản quyền xác nhận bản quyền video bạn đăng nên youtube lọc quét thôi. riêng tư hay gì dính hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,459
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week