video chưa vào GA có kiếm được tiền không

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Service Details
1|decerte|Tăng Ranks|https://mmo4me.com/threads/tang-rank-alexa-us-real-traffic-gia-tren-troi-day.288456/|0||0|5
Chào các bác , các bác cho em hỏi cái là em có 1 channel đã bật kiếm tiền nhưng chưa liên kết adsense .

1 . video ở channel này có hiển thị ads không , và có kiếm được tiền không ?

2 . , nếu kiếm được tiền thì sau này liên kết với adsense có được cộng vào không ?

lạy chúa, tất nhiên là không vì nó biết pay cho ai khi mà mình chưa liên kết với adsen ???

chắc sợ die kênh nên để nhiều $ mới liên kết đây :D

Lạy chúa, tất nhiên là có vì bật kiếm tiền thì sẽ kiếm tiền thôi

Lạy chúa - bật kiếm tiền thì tất nhiên là có tiền rùi - Amen

Chào các bác , các bác cho em hỏi cái là em có 1 channel đã bật kiếm tiền nhưng chưa liên kết adsense .

1 . video ở channel này có hiển thị ads không , và có kiếm được tiền không ?

2 . , nếu kiếm được tiền thì sau này liên kết với adsense có được cộng vào không ?

Không liên kết GA thì trả cho ai :D

Bác bật lên, Video đủ điều kiện là kiếm đc tiền nhé! Tiền này nằm trên Tài Khoản Youtube. Khi nào vào net hoặc kết nối với Ads thì nó pay qua thôi :D Nhưng để lâu coi chừng die kênh trước khi nhận đc tiền =)) (Dĩ nhiên nếu bạn có content tốt thì không phải lo)

Không liên kết GA thì trả cho ai :D
ko LK với ga nó vẫn lên tiền nếu bật KT bạn ơi, khi LK với ga thì nó sẽ cập nhật $ vào cuối tháng khi ga up

ko LK với ga nó vẫn lên tiền nếu bật KT bạn ơi, khi LK với ga thì nó sẽ cập nhật $ vào cuối tháng khi ga up
thế khi có tiền r mình vô nét thì cũng đc cập nhật như ga đúng k b.

thế khi có tiền r mình vô nét thì cũng đc cập nhật như ga đúng k b.
ko nha bạn khi bạn có tiền rồi vào Net thì về số 0 :)

vậy chưa vào GA thì kiểm tra tiền chổ nào vậy bác
nó vẫn nằm bên phần tổng quan bạn ah, nhưng có 1 số người thì nói ko có, 1 số thì có, riêng mình trước có kênh có, nhưng giờ kênh mình toàn trong GA nên mình ko rỏ các kênh chưa vô sẽ ra sao, nhưng nói chung để chắc ăn thì bạn nên LK GA trước

hi all, mình có 2 tài khoản YT, cùng liên kết với 1 GA có được ko mọi người.
À với lại GA mình hay đang nhập bằng nhiều máy tính, vậy có bị die ko các bạn.
thanks nhìu.

ads đó sẽ được tính tiền nhưng sẽ trả cho thằng chủ video chứ không trả cho thím.

Có mà bác, up lên bị bản quyền luôn kô kịp bật kiếmm tiền
nhưng xem video vẫn có ads :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,554
Latest member
minhnb2810

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week