Ví tiền điện nào cho tạo nhiều địa chỉ nhận tiền?

thienphan1234

Newbie
Reactions
0
MR
0.176
Bác nào giới thiệu giúp mình loại ví dùng được trên PC, có thể một lúc tạo nhiều địa chỉ nhận tiền. Nếu có liên kết với binance thì càng tốt, mình chỉ nhận tiền về ví và bán trên đó thôi chứ không có giao dịch. mình cảm ơn.

Còn tuỳ bác muốn lưu trữ coin gì chứ. Các coin uy tín thì có coinbase á mỗi lần nạp vô là 1 địa chỉ ví random với nạp địa chỉ cũ hay mới đều về chung 1 chỗ
Mình lưu ETH với LTC bác, muốn kiếm ví nào phí đổi thấp vì mình nhận về trong ngày xong đổi về USDT rồi giao dịch sang VND lun.

manhtienhp92

Hero
Verified
Reactions
1,023
MR
0.103
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Còn tuỳ bác muốn lưu trữ coin gì chứ. Các coin uy tín thì có coinbase á mỗi lần nạp vô là 1 địa chỉ ví random với nạp địa chỉ cũ hay mới đều về chung 1 chỗ
Ngày xưa thì còn đc, chứ giờ ko đc tạo địa chỉ ví ko giới hạn nữa. Hồi trước tạo hơn 30k địa chỉ btc trên coinbase nhận satoshi lẻ đỡ biết bao nhiêu là phí.

phuongnd

Senior
Verified
Trusted 3
Reactions
567
MR
123.361
$2,039.99
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bác tham khảo metamask thử xem
metamask thì nó cho tạo nhiều ví nhưng balance thì lại riêng biệt. chỉ có điều các ví đó cùng chung 12 ký tự thôi. chủ thớt muốn nhiều ví nhưng đổ về cùng 1 balance thì k xài metamask dc rùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom