Tutorial Vi pham rule

Status
Not open for further replies.

huanhe

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Hiện tại mình thấy các bạn đang chiến Binary Option tại Binary.com rất mạnh,vì vậy mình tạo ra toppic này để giúp các bạn có thể lấy lại được 1 khoản tiền nho nhỏ khi giao dịch bị thua lỗ,Ví dụ bạn nạp vào 100$ mà thua 50$,mình sẽ Reback lại 5$ cho bạn,số tiền 10% này nếu xét về nhỏ lẻ thì ít nhưng nếu những ai giao dịch lớn thì sẽ là một số tiền tương đối,Nếu bạn mất 1000$ thì sẽ được nhận lại 100$ như vậy cũng an ủi được phần nào nỗi mất mát đúng không ạ.Hiện tại trang Binary.com đang chia sẻ tiền hoa hồng là 20% vì vậy mình trả cho các bạn 10% còn 10% là để mình duy trì thuê người trả tiền hoa hồng và duy trì toppic ạ.Yêu cầu để nhận được hoa hồng các bạn đăng ký tại đây nhé http://record.binary.com/_JGHsIIs1rcC6tyDIijdDK2Nd7ZgqdRLk/1/
Sau khi đăng ký thì coment bên dưới và lúc nào nạp tiền các bạn cũng bớt chút thời gian coment bên dưới số tiền nạp của các bạn bao nhiêu để mình tiện theo dõi các bạn nhé.Chúc các bạn may mắn

Lên mở hàng ngày đầu ra mắt nào bà con

ÔI GIAO DỊCH BINARY OPTION...CUỘC SỐNG CỦA TÔI

Lên cho ngày mới nào chưa ai mở hàng à

Lên nào

Mình cũng chơi Binary từ 3 năm trước, chơi thường xuyên và chơi đều. Tài khoản ở sàn này có vài nghìn cái nhưng không chơi sàn này.

Mình cũng chơi Binary từ 3 năm trước, chơi thường xuyên và chơi đều. Tài khoản ở sàn này có vài nghìn cái nhưng không chơi sàn này.
Bạn hay chơi sàn nào?Mình thấy sàn này mọi người trên mmo4me hay chơi thôi,chứ thực ra hệ thống giao dịch của nó kém xa những sàn khác

Bạn hay chơi sàn nào?Mình thấy sàn này mọi người trên mmo4me hay chơi thôi,chứ thực ra hệ thống giao dịch của nó kém xa những sàn khác

Bạn nói lộn thì phải.Hệ thống giao dịch nó ngon nhất trong tất cả các sàn. Nhưng mình không chơi sàn này vì nó không có tính chất MMO. Hehe
Mình chỉ chơi sàn nào mà nạp và rút trong vòng 1 giây thôi. Mình chỉ chơi sàn nào mà chỉ quan tâm tới thắng thôi, không quan tâm tới việc rút tiền về. Mình chỉ chơi sàn nào mà các chỉ số minh bạch, có số liệu đối chiếu và tính toán được thôi.

Sanf này giao dịch tốt nhưng mình không chơi là vì vậy. Hehe. Chưa kể ăn rồi nó cứ gọi điện thoại léo nhéo bực cả mình.

Bạn nói lộn thì phải.Hệ thống giao dịch nó ngon nhất trong tất cả các sàn. Nhưng mình không chơi sàn này vì nó không có tính chất MMO. Hehe
Mình chỉ chơi sàn nào mà nạp và rút trong vòng 1 giây thôi. Mình chỉ chơi sàn nào mà chỉ quan tâm tới thắng thôi, không quan tâm tới việc rút tiền về. Mình chỉ chơi sàn nào mà các chỉ số minh bạch, có số liệu đối chiếu và tính toán được thôi.

Sanf này giao dịch tốt nhưng mình không chơi là vì vậy. Hehe. Chưa kể ăn rồi nó cứ gọi điện thoại léo nhéo bực cả mình.
Uh,vậy bạn chơi sàn nào?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,802
Latest member
thabetfans

Most viewed of week