• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Vi phạm rule forum

Status
Not open for further replies.

tlncompany

Banned
Reactions
81
MR
0.000
Hẳn là nhiều người biết thể loại game MMO nuôi chú lùn, nuôi bò, trồng cây kiếm tiền !

Đây là những hình thức mà bạn gửi vốn cho Admin, sau đó admin kiếm lời từ nguồn vốn của bạn và trả bạn phần trăm - giống kiểu gửi ngân hàng lấy lải!

Hôm này minh rảnh rổi sinh nông nổi, lười cày tiền vốn Bitcoin đề đầu tư và lập một Topic về trò chơi này !

Đi thẳng vào vấn đề là : Mình cần tiền vốn làm vài vấn đề đầu tư và cần các bạn cho mình mượn ít vốn và sau đó mình sẽ trả % hàng ngày cho các bạn !

Mình gọi đây là trò chơi " Gửi tiền và nhận tiền " - " Deposit and Withdraw "

Quy luật trò chơi như sau :

Các bạn gửi cho mình một khoản tiền vốn bằng Bitcoin vào Address sau : 1FucJx4ZrUPZyojjMBdfCuf2Xk2aWLqYcf

Mức gửi gia hạn từ 0.001 BTC - 0.05 BTC trên một Address BTC

Ví dụ: Bạn có 0.2 BTC và muốn gửi cho mình đầu tư hết số tiền này ( và ngồi không ăn tiền % hàng ngày ) thì bạn bắt buộc phại chia ra 4 Address để gửi cho mình 0.2 BTC do mức tối đa Deposit là 0.05/Address.

Thời gian gửi cho lượt chơi thứ nhất kéo dài từ 4h00 ngày 28/08/2014 - 5h 30/08/2014 !

Sau khoản thời gian này mọi khoản chuyển BTC sẽ khộng được chấp nhận và hoàn trả lại cho người gửi ! ( Mất cơ hội kiếm lời đợt 1 nhé )

Tổng mức BTC nhận đầu tư hoàn tiền lượt chơi thứ nhất là % là 0.5 BTC.

Nếu trước thời gian kết thúc mà tổng số tiền mình nhận được là 0.1 BTC thì mình sẽ không nhận thêm tiền vốn đầu tư của các bạn nửa. Nếu có bất kì tài khoản Address nào gửi thêm thì sẽ gửi trả lại ! ( Mật cơ hội nửa rồi ! )

Cập nhật tài khoản gửi tiến là 7h 30/08/2014

Mình sẽ cập nhật những tài khoản gửi tiền đầu tư cho mình tại bài viết này ! Bạn nào có thắc mắc gì có thể inbox hay Comment !

Thời gian kết thức lượt chơi thứ nhất là 12h 30/08/2014 !

Sau thời gian này mình sẽ cập nhật lãi suất của các tài khoản Address tại bài viết này vào lúc 2h 31/08/2014

Lưu ý : Lại suất với mỗi address và như nhau không phân biệt bạn gửi nhiều hay ít!

Lãi suất từ 10 % - 13 %

Đây lạ một lãi suất khá tốt ( Chỉ trong vòng 56h bạn có 10 - 15 % tổng số tiền ), tốt hơn nhiều so với mấy trò nuôi chú lùn, nuôi bò , hay trồng cây...bla....bla.....bla !

Hoàn thành hoàn cả tiền vốn lẫn lãi cho các address vào 17h ngày 31/08/2014 - Kết thúc đợt chơi đầu tiên !

Lưu ý : Phí giao dịch là 0.0001 BTC và mình hoàn toàn không chịu phí giao dịch này !

Đặc biệt lưu ý : Mình cũng chỉ lấy tiền của các bạn đầu tư cái khác và kiếm lợi nên nếu mình không kiếm được lợi thì mình không thể hoàn vốn lẫn lãi cho các bạn, nhưng nếu mình không thể hoàn vốn cho các bạn mình sẽ cập nhật tưởng tận cách mình kiếm lời từ tiền đầu tư của các bạn ! Tuy nhiên nếu trường hợp đó sảy ra mình thật sự không thể hoàn vốn cho các bạn !

Mình thật sự nói rằng phần trăm đầu tư thành công là 97%!
Sao các bạn không thử khởi đầu với mình với chỉ 0.5 $
Mong mọi người tin tưởng và ủng hộ!

( Thật ra thì rất cần sự đầu tư giúp đở của mọi người ! Cảm ơn rất nhiều ! )

BH đi rồi tin tưởng !

Mod đừng xóa bài tui đó, tui có lưu ý đầy đủ uj ! Đừng ai dán mác Scam gì gì đó ! :D thì khổ thân tui !:(

Chỉ là đang cần chút tiền đầu tư nên mở một gambling này thui ! :oops:

Nộp cho ông để ông mất hút thì ai khổ thân hơn :p

@nmtrung, @TKLGroup
Forum có quy định cấm mọi hình thức huy động vốn.
Vui lòng đọc kỹ nội quy khi post bài.

Tag 2 Mod vào Close Topic.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn