SCAM Vi Nguyệt FB cảnh báo những ai nhẹ dạ

AMZ

Banned
Reactions
50
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
up Phốt ông này nghe nói là 7x mà làm ăn quá tệ, hứa cho có lệ và cũng chẳn có uy tính gì cả, thường nghe nói câu "Anh là tut" mà ngày 4/4 hỏi mượn 3 triệu thuê làm tool gì đó mình cũng cho mượn, ngày mượn là thứ 6 và hứa thứ 3 tuần sau trả, và các bạn xem hình mình chụp lại trước khi fb của mình die. hứa hẹn qua fb, rồi call điện thoại, sáng anh trả, xíu nửa anh trả, trong ngày anh trả, đúng 9h sáng anh trả, tiền mình cho mượn chứ ko phải đi xin, mà ngồi chờ chầu trực như con chó vậy, đòi mãi mới trả dc 2tr, rồi hẹn tiếp, mình ko còn kiên nhẫn chờ nửa, 2 3 triệu ko phải nhiều, nhưng ghét cái hứa với hẹn, nói đủ trò đủ điều. nghe mà chán.
him thường hoạt động trên nhóm facebook "Google Adsense Việt Nam" và nhóm "Kiếm tiền Mobidea"
VCB him: Trương Thanh Nam 0011000412973
fb: https://www.facebook.com/vi.nguyet.ham
mình cảnh báo ace hay hoạt động trên facebook nếu có kết bạn với ông này thì hay cảnh giác nhé.

mấy thằng hay kheo này là 90% cười với nó cho vui còn kêu tin là 1%

thấy wall nó kheo đủ thứ youtube tè le

mà nó nick clone đâu phải ac chính chủ đâu mà sao dám cho mượn $ hay vậy

mấy thằng hay kheo này là 90% cười với nó cho vui còn kêu tin là 1%

thấy wall nó kheo đủ thứ youtube tè le

mà nó nick clone đâu phải ac chính chủ đâu mà sao dám cho mượn $ hay vậy
Lúc đầu cũng tốt, đứng ra lập nhóm làm fb ads rồi share tut các kiểu bạn ạ, từ từ mới hiểu bản chất, mình chỉ tức cái hẹn tới lui

nhiều tiền nhưng đặt niềm tin không đúng chỗ.. hic

Khổ thân .....

ko chơi với clone , tốt mấy củng ko chơi ! vì lí do cá nhân nên ko muốn dùng nick thật ? ok mời đi ra =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week