Ví cứng Trezor, Ledger Nano S - Nơi lưu trữ an toàn cho BTC,ETH,ETC,ZEC,Ripple,LTC,DSH,...

hàng còn nhiều nhé mọi người

Ví cứng Trezor, Ledger Nano S - Nơi lưu trữ an toàn cho BTC,ETH,ETC,ZEC,Ripple,LTC,DSH,...

Đá cái , ai cần pm nhé :)

up

up

lên nào

up

lên nào

lên nào

lên nào

mình đang quan tâm ví ledger nano s, nhưng mình có vài thắc mắc mong chủ thớt giải đáp.
1/ nếu mình bị mất ví thì có thể lấy lại btc trong ví hay ko? nếu có thì dùng cách gì để lấy
2/ nghe nói ví ledger nano s hiện nay cập nhật firmware hay bị lỗi, ví của chủ thớt có bị lỗi hay ko.
Mong nhận được hồi âm, thank thớt

mình đang quan tâm ví ledger nano s, nhưng mình có vài thắc mắc mong chủ thớt giải đáp.
1/ nếu mình bị mất ví thì có thể lấy lại btc trong ví hay ko? nếu có thì dùng cách gì để lấy
2/ nghe nói ví ledger nano s hiện nay cập nhật firmware hay bị lỗi, ví của chủ thớt có bị lỗi hay ko.
Mong nhận được hồi âm, thank thớt

1.Mất ví thì coin vẫn không mất nhé bạn.Mình dùng recovery sheet ( 24 từ lúc khởi tạo ví cứng ) để khôi phục lại.Bạn tưởng tượng ví cứng nó như thẻ ATM còn recovery sheet là chứng minh thư.Mất thẻ ATM mang CMT rút tiền hoặc làm lại thẻ mới đều OK.

2.Ledger khá khó sử dụng cho ai mới bắt đầu,của mình hay của ai mua từ store đều như nhau.Nếu bạn mua bên mình thì mình có thể hỗ trợ mấy vấn đề này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,508
Latest member
academialhopital

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom