• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer [vét nốt] mem chưa chơi GOMEZ chế độ refback hàng tháng hợp lý

trang này thấy chỉ có ref active thì được 1$ còn có thấy được % nào từ ref đâu nhỉ chủ thớt?

hiện tại có mem nào chưa đầu quân cho GOMEZ thì qua bài này của mình để cùng nhau có lợi nhé hàng tháng khi đã nhận đc proof mình sẽ chia đều 50/50 cho bạn và mình chơi 1 mình lâu ACTIVER lắm , hì mình xin nói lại 1 chút nhá

Đầu tiên giới thiệu Gomez là trang test tốc độ của các website , do đó nó không chèn quảng cáo , virut gì cả , cũng không ảnh hưởng đến tốc độ duyệt web , download của bạn
Phần mềm này nó lấy kết quả tốc độ duyệt các trang web khi bạn duyệt web rồi nó lấy kết quả đó để nghiên cứu

1 phần trang chủ của nó

Đây là bằng chứng thằng GOMEZ trả cho mình

Gomez là chương trình kiếm tiền theo kiểu “không phải làm gì”, bạn chỉ cần đăng kí account, tải về phần mềm và tiến hành cài đặt trên máy tính của mình. Gomez chỉ là một biểu tượng nhỏ ở bên dưới taskbar và số tiền được cộng vào tài khoản của bạn theo thời gian online, nhìn chung cách thức kiếm tiền của Gomez giống như Cashgopher. Nhưng thực chất Cashgopher là chương trình quảng cáo, khi bạn vào một trang web và tìm kiếm những thông tin thì Cashgopher tự động đưa ra những quảng cáo liên quan đến vấn đề bạn tìm kiếm.
Còn Gomez không phải là chương trình quảng cáo, cũng không phải là virus … mà thực chất là để test tốc độ website và xu hướng tìm kiếm thông tin trên mạng của mợi người nên hoàn toàn không ảnh hưởng đến download hay tốc độ máy tính của bạn.

Nếu chưa có account bạn hãy cùng mình kiếm tiền , có proof mình chia đều 50/50 theo thời gian bạn online và Gomez tính bonus ref chính là các bạn cho mình

VD bạn A là ref của mình bạn online 1 tháng đc 1$ thì mình trả bạn A là 0.50$ PP

click vào link đăng ký https://www.gomezpeerzone.com

bạn điền thông tin đầy đủ của nó yêu cầu vào và đặc biệt là ACC Paypal đúng nhá

sau khi đăng ký xong và đợi mail xác nhận ( hoặc bạn login vào ngay cũng đc )

bạn login vào rồi thì ta download phần mềm

và tiếp theo

nhớ chọn Download International PEERInstall.exe (40 MB)

sau khi download về các bạn cứ next thôi và giao diện cuối cùng

bạn chỉ cần điền ACC GOMEZ vào thế là ok thôi

đây là giao diện account của mình đã Active.

Lúc đầu bạn đăng kí Account status sẽ là Pending hoặc INACTIVER . lưu ý là bạn ko cheat nó vẫn bị INACTIVER mấy giờ và sẽ pending trở lại , các bạn cố gắng đợi account sẽ Active.
Gomez sẽ thanh toán khi tài khoản của bạn có trên 5$ qua Paypal nhé , lưu ý là nếu ACC mà chưa ACTIVER thì $ pending sẽ ko đc bảo lưu cho tháng tiếp theo ( có nghĩ 30/4 bạn đc 3$ TK vẫn pending thì sang ngày 1/5 TK của bạn sẽ về 0$ đến khi nào ACTIVER thì $ của bạn sẽ đc bảo lưu sang tháng sau )

lưu ý tiếp theo là refback khi ACC của bạn đã đc ACTIVER nhé , nếu chưa thì của mình cũng chẳng có gì đâu

còn cái AUTO REFRESH nghe mọi người nói nó làm tăng $ lên mình cũng post lên cho anh em dùng

http://www.mediafire.com/?zn7kaz1dcn5aanv

tải về rồi các bạn dán trang wep vào và chạy thế thôi
dc cũng ngót gần nửa năm rùi, đào lên cái coi còn hạn sử dụng ko? --> chạy bao lau thì dc 10$ hả chủ thớt <-- nếu còn sống thì mình ủng hộ một vé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,050
Latest member
khunghoa25
Back
Top Bottom