Verify Payza ?

Not permitted to merchant =>> merchant này không được chấp nhận

dep tiền bẩn cho lắm vào, chủ thẻ khắp nơi nó kiện thì chả phải tạm disable điều tra :binhsua155:

vấn đề là cái "visa nó không chấp nhận PZ" bạn lấy từ đâu ? Nhiều bạn cứ mở miệng là nói PZ bẩn này kia, bạn biết để fund đc thì phải verify card trước không, mình gửi info 1 CC xem bạn dùng nó để fund vào đc ko nhé ?

vấn đề là cái "visa nó không chấp nhận PZ" bạn lấy từ đâu ? Nhiều bạn cứ mở miệng là nói PZ bẩn này kia, bạn biết để fund đc thì phải verify card trước không, mình gửi info 1 CC xem bạn dùng nó để fund vào đc ko nhé ?

mình có cơ sở để nói việc này đó bạn :)

còn chuyện CC, chưa chắc bạn đã hơn mình đâu :)

vấn đề verify hay fund tiền bẩn đối với mình chả là gì cả :)

bây h đố ông nào charge nổi 1$ đến payza đấy :)

Bạn này nói rất có lý. THiết nghĩ làm sao để veri được pz đây!!! thế thì dùng visa acb or bank của vn thì cũng pó tay thôi! ko biết nó sẽ fix lại thế nào

Bạn này nói rất có lý. THiết nghĩ làm sao để veri được pz đây!!! thế thì dùng visa acb or bank của vn thì cũng pó tay thôi! ko biết nó sẽ fix lại thế nào

add card, chụp ảnh card, hoá đơn, cmt lên, khỏi cần charge mà vẫn verify đc :binhsua146:

add card, chụp ảnh card, hoá đơn, cmt lên, khỏi cần charge mà vẫn verify đc :binhsua146:

còn việc dùng vcc để verify bất kỳ info nào thì pó tay rùi hả cậu!!! Làm như thế này thì tẩy chay hết pz bẩn rùi cậu nhỉ

còn việc dùng vcc để verify bất kỳ info nào thì pó tay rùi hả cậu!!! Làm như thế này thì tẩy chay hết pz bẩn rùi cậu nhỉ

để xem thằng visa nó có giải quyết đc với visa không đã ;))

mong là nó add thêm master, amex vào :binhsua155:

nhưng ông to mồm như này có khi thực tế 1 chữ cắn đôi không biết mà cứ thích thể hiện ;))

Xác nhận Visa ACB vẫn verify bình thường nhé, điên với cái ông nói xàm trên kia nên miễn cưỡng lấy cái Visa ACB ra thử, mấy cái VCC thì ko được.

Mấy ông nào không biết thì đừng có tỏ ra hiểu biết rồi phán như đúng rồi nữa.

Xác nhận Visa ACB vẫn verify bình thường nhé, điên với cái ông nói xàm trên kia nên miễn cương lấy cái Visa ACB ra thử, mấy cái VCC thì ko được.

bốc phét....

visa và vcc visa khác nhau điểm nào nói hộ cái coi :)

US - AU bank đều không verify đc, ACB lại verify đc à =)))

Xác nhận Visa ACB vẫn verify bình thường nhé, điên với cái ông nói xàm trên kia nên miễn cưỡng lấy cái Visa ACB ra thử, mấy cái VCC thì ko được.

nếu đúng như cậu nói thì show cái pic lên là anh em tâm phục khẩu phục thôi mà

đời lắm đứa cứ ngu mà tỏ ra nguy hiểm....
visa ACB veri trong vài nốt nhạc
Personal Pro (Verified)

- - - Updated - - -

bốc phét....

visa và vcc visa khác nhau điểm nào nói hộ cái coi :)

US - AU bank đều không verify đc, ACB lại verify đc à =)))

Thêm 1 thánh nguy hiểm.....cc pas vbv với cc ko pas khác nhau điểm nào :))

;)) ;)) ===>>> toàn thánh nhân ko nhưng để thực tế AE sài rồi sẽ tự biết cụ này nói đúng hay phét . khi ver PZ nó báo ver code bank sài cc cướp mà ver được code bank lun mới ghê chứ ===>> chắc cụ sinh ra ở Nhật bản số Mỹ thả 3 quả xuống nhưng nổ có 2 còn 1 nằm dưới nhà C này ;))
p/s : hiện cũng đang ver nhưng quả thật ACB hk ver được (tình trạng giống như thớt)

Last edited by a moderator:
;)) ;)) ===>>> khi ver PZ nó báo ver code bank sài cc cướp mà ver được code bank lun mới ghê chứ ===>> chắc cụ sinh ra ở Nhật bản số Mỹ
thực tế CC không chính chủ vẫn có thể qua đc cái bước verify đấy bạn ạ, lý do là ở bước verify by visa nó thường hiện luôn cái số tiền mà thằng Payza định charge ra rồi, nên ở bước này nếu tạo được pass VBV thì vẫn ok vì biết đc chính xác số tiền 1.xx kia rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back