Verify Payza ?

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,101
MR
8.227
$100.00
Service Details
1||VCC|https://mmo4me.com/threads/web-cung-cap-vcc-gia-re-cho-cac-chuyen-gia-mmo.102463/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hôm nay có ai verify Payza bằng Validate by Charge Card ko ? Mình làm đến step 2 tick vào ô "By checking this box, I agree to a charge of a maximum of $2.00 USD for Credit Card Validation, to be refunded to my Payza E-Wallet" và Next thì nó toàn quay lại trang Manage Credit Cards là sao ta ?

Last edited by a moderator:
Có cậu . Lỗi đó là Decine by Issuer information gì gì đó phải ko ?
ko cậu ạ, nó ko qua bước 3DS để trừ tiền trong card mà quay lại trang Manage Credit Cards luôn.

tạm thời Visa nó không chấp nhận PZ nữa

nên deposit vào PZ = CC hiện nay là không được nhé

bọn PZ đang bảo trì chức năng này :binhsua155:

dùng vcc vẫn chưa veri được pz. Còn ai bị nữa không nhỉ?
Your transaction has been declined by your card issuer. Please contact your card issuer for more information.
ai biết vào share kinh nghiệm với

Deposit by credit card is temporarily unavailable due to maintainance.

nó đang bảo trì chức năng Credit card rồi, đợi đi
:binhsua163:

Deposit by credit card is temporarily unavailable due to maintainance.

nó đang bảo trì chức năng Credit card rồi, đợi đi
:binhsua163:

chỉ verify chứ có đến deposit đâu, mình contact nó bảo phải dùng thẻ khác, như vậy có vẻ như VCC ko verify đc nữa rồi sao ta ?

chỉ verify chứ có đến deposit đâu, mình contact nó bảo phải dùng thẻ khác, như vậy có vẻ như VCC ko verify đc nữa rồi sao ta ?
cũng đang phân vân có pải do vcc hay là do pz đang fix lỗi. Ai mới ver được bằng vcc vào giúp mình với

cũng đang phân vân có pải do vcc hay là do pz đang fix lỗi. Ai mới ver được bằng vcc vào giúp mình với

visa nó không chấp nhận PZ vào thời điểm này thì charge tiền verify = mắt à :binhsua163:

tin này ở đâu ra vậy cậu ?

Not permitted to merchant =>> merchant này không được chấp nhận

dep tiền bẩn cho lắm vào, chủ thẻ khắp nơi nó kiện thì chả phải tạm disable điều tra :binhsua155:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,845
172,926
Latest member
Lavide

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back