Ver PM

PhongHT

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Insuree Balance
0
Các bác cho e hỏi. E veri pm up CMND lên ở bước 1 nhưng nó cứ pending gần 3 ngày rồi. Sau e lại up thêm cái GPLX nhưng chưa ver address ở bước 2 vì chưa có bill. Ai rành về cái này giúp e với. Thanks các bác ^!!

up hoá đơn lên đi bạn. sau đó xong bước 2 rồi thì chuẩn bị bước 3 nhập số điện thoại rồi lắng tai nghe nói gọi rồi nhập mã số vào nữa là hoàn tất.

up hoá đơn lên đi bạn. sau đó xong bước 2 rồi thì chuẩn bị bước 3 nhập số điện thoại rồi lắng tai nghe nói gọi rồi nhập mã số vào nữa là hoàn tất.
Nhưng bước 1 nó đang pending cậu ah. Hay là up bước 2 lên roi nó mới check. Mà bill ngân hàng được ko cậu !

Upload cùng lúc CMND với address mới được cậu à. Với lại thừ 7, CN không tính trong ngày làm việc của PM

Tớ vừa up giấy nộp tiền ngân hàng khoing biết ổn khô g đây. Đang hóng !!!

Upload cùng lúc CMND với address mới được cậu à. Với lại thừ 7, CN không tính trong ngày làm việc của PM
Giấy nộp tiền viết bằng tay ko biết bọn pm này dịch ra không biết ?

Giấy nộp tiền của Vietcombank có tiếng Anh đó cậu. Nhưng thường giấy tờ này không được chấp nhận

Các bác cho e hỏi. E veri pm up CMND lên ở bước 1 nhưng nó cứ pending gần 3 ngày rồi. Sau e lại up thêm cái GPLX nhưng chưa ver address ở bước 2 vì chưa có bill. Ai rành về cái này giúp e với. Thanks các bác ^!!
Bác ra thegioididong mua 1 con iphone là có bill cho bác .:D

e lỡi úp nguyên cmt lên r, giờ ls để vr típ đây @@

e lỡi úp nguyên cmt lên r, giờ ls để vr típ đây @@

View attachment 50632
CMT của bạn được chấp nhận rồi. Giờ bạn vào update địa chỉ trong profile trước đã rồi mới up proof address được. Trong profile của bạn chưa điền đầy đủ địa chỉ :D

CMT của bạn được chấp nhận rồi. Giờ bạn vào update địa chỉ trong profile trước đã rồi mới up proof address được. Trong profile của bạn chưa điền đầy đủ địa chỉ :D
bác ơi, hoá đơn điện nước không phải tên em nhưng trùng địa chỉ có được ko ạ :)

bác ơi, hoá đơn điện nước không phải tên em nhưng trùng địa chỉ có được ko ạ :)
Bạn ra bank bảo nó in cho cái sao kê giao dịch của tài khoản bank nhé. Về thay đổi địa chỉ trong PM trùng với trên sao kê của bank là ok.

Bạn ra bank bảo nó in cho cái sao kê giao dịch của tài khoản bank nhé. Về thay đổi địa chỉ trong PM trùng với trên sao kê của bank là ok.
của mình rắc rối ở chỗ là trong cmnd là tên đường cũ, đã lỡ up lên bước 1 rồi nhưng đang pending, giờ trong mọi giấy tờ mới thì dùng tên đường mới. Nếu mình dùng toàn bộ info mới up lên lại có được ko bạn.

của mình rắc rối ở chỗ là trong cmnd là tên đường cũ, đã lỡ up lên bước 1 rồi nhưng đang pending, giờ trong mọi giấy tờ mới thì dùng tên đường mới. Nếu mình dùng toàn bộ info mới up lên lại có được ko bạn.
Không liên quan. Address trong sao kê trùng với address trong profile của PM là được rồi.

của mình bill thì đã dc verify trong chưa tới 30 phút
mà up cái cmnd, bằng lái đủ kiểu nso vẫn không ver bước 1. cũng mấy ngày rồi
bó tay :(

Up hoá đơn chỉnh sửa qua photoshop đc không mấy bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,687
170,778
Latest member
khacbinh1900011

Most viewed of week