Got Paid vEarnDollar kiếm free từ 30-100$/tháng cho ai dùng iOS

ngocduchhbg

Hero
Verified
Reactions
498
MR
0.377
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Bằng chứng mới nhất ngày 18/12 đây các bác

Bằng chứng thanh toán đây ạ. Hàng chính chủ nhé

Mới chơi hơn một tháng, đã rút đc 60$. 20$ mới yêu cầu rút nên chưa về, và trong tải khoản hiện tại cũng còn 20$ nữa chưa rút
Em hoàn toàn ko có ref nhé. Ko các bác lại nói nhiều ref nên nhiều tiền.
Cách chơi như sau
Đầu tiên từ safari vào trang http://www.vearndollar.com ấn vào install key để tải về app.
Sau đó mở nên chọn tin cậy ứng dụng. Sau đó ấn vào app, ấn vào nút màu xanh để nó mở trình duyệt safari. Sau đó ấn vào nút màu đỏ ( trên nút install key màu xanh ý) rồi có phần nhập mã giới thiệu. Nếu ủng hộ em thì nhập mã "Ld6011" (viết hoa chữ L) thì sẽ được free 1$, không nhập thì đc 0.5$.
Nhập xong comment code của bạn mình share tut kiếm hiệu quả nhat nhé. Cách xem code thì vào hình cái avatar góc trên bên trái ý.
Bác nào ko hiểu xem hình ảnh ở đây nhé https://mmo4me.com/threads/vearndol...00-thang-cho-ai-dung-ios.281756/#post-5266679
Một số hình ảnh về apps
image.png image.png image.png

Last edited:
mới khoe proof bên acx nè , h mở topic luôn :rolleyes:
vì ACX mà h từ mấy trăm mấy k $ còn về mấy chục $ :))

View attachment 67444View attachment 67445View attachment 67446View attachment 67447

Mới chơi hơn một tháng, đã rút đc 60$. 20$ mới yêu cầu rút nên chưa về, và trong tải khoản hiện tại cũng còn 20$ nữa chưa rút
View attachment 67448
View attachment 67449
Cách chơi như sau
Đầu tiên từ safari vào trang http://www.vearndollar.com ấn vào install key để tải về app.
Sau đó mở nên chọn tin cậy ứng dụng. Sau đó ấn vào app, ấn vào nút màu xanh để nó mở trình duyệt safari. Sau đó ấn vào nút màu đỏ ( trên nút install key màu xanh ý) rồi có phần nhập mã giới thiệu. Nếu ủng hộ em thì nhập mã "Ld6011" (viết hoa chữ L) thì sẽ được free 1$, không nhập thì đc 0.5$.
Nhập xong comment code của bạn mình share tut kiếm hiệu quả nhat nhé. Cách xem code thì vào hình cái avatar góc trên bên trái ý.
L73d51 b ơi, hướng dẫn kiếm với

View attachment 67444View attachment 67445View attachment 67446View attachment 67447

View attachment 67448
View attachment 67449
Cách chơi như sau
pay daily k bác??:D

xài tool chơi nhiều nik có đc không nhỉ. sợ không paid

choi kieu gi gioi the
con 20 con cdma ne
1 con 30$ thoi
thang cngg dc 600 mua sua cho con

chơi trên giả lập đc k bác :( nhà k có táo

Các bác làm như sau rồi comment code của các bác em gửi hướng dẫn cách ăn hiệu quả nhất nhé
image.jpeg image.jpeg image.jpeg image.jpeg image.jpeg image.jpeg image.jpeg image.jpeg image.jpeg
Vào đây để xem code nhé

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week