Matrix về zeerewards

Status
Not open for further replies.
Reactions
418
MR
0.010
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
mọi người cho mình hỏi. mình có 1 acc zeerwrads 108vip đã quá 20 ngày up rồi ( vì ko có $) . nay mình muốn up thì có ảnh hưởng gì không

giá AP giờ là bao nhiêu thế mn. có địa chỉ nào ex LR sang AP ko

Chủ top cho hỏi ké phát: Acc zeek của tớ chơi chắc dc tầm 2 tháng..dc hơn 200point mà up lên silver từ 2 hôm trước sao đến hôm nay balance vẫn cứ ko thấy dc VIP point nào nhỉ?Nó cũng chưa chuyển từ point sang vip nữa :binhsua08:
Cash Available: $0.00
VIP: 0.00 Points
Leftover Change: $0.00
Bonus Balance: 204.96 points

Last edited by a moderator:
Chủ top cho hỏi ké phát: Acc zeek của tớ chơi chắc dc tầm 2 tháng..dc hơn 200point mà up lên silver từ 2 hôm trước sao đến hôm nay balance vẫn cứ ko thấy dc VIP point nào nhỉ?Nó cũng chưa chuyển từ point sang vip nữa :binhsua08:

khi nào nó chuyển hoàn toàn thành vip mới up chứ :|

chưa chuyển thì cứ đợi đi.mà chủ thớt đã lười ông này còn lười hơn.2 tháng mà đc có 200 point

mọi người cho mình hỏi. mình có 1 acc zeerwrads 108vip đã quá 20 ngày up rồi ( vì ko có $) . nay mình muốn up thì có ảnh hưởng gì không
tổng thiệt hại trong 20 ngày : 108x1.5%x20=32.4$
up đi bạn, 1 tháng sau là có lại vốn ban đầu 10$ phí up
nếu vay, hoặc bỏ tiền túi ra up, thì so với thiệt hại thì cái nào có lợi hơn ?

---------- Post added at 10:03 AM ---------- Previous post was at 10:01 AM ----------

chưa chuyển thành VIP sao úp đc tài vậy bạn

ừ 20 ngày phí thật. tại cày tiền đóng tiền học nên ko up. mấy bro cho hỏi có trang nào hay ai ex LR sang AP uy tín không

chả có vấn đề gì cả chỉ có cái là phí mất 20 ngày èo tiền đó

chưa chuyển thì cứ đợi đi.mà chủ thớt đã lười ông này còn lười hơn.2 tháng mà đc có 200 point
Haizzz...acc của tớ mới dc tầm 1 tháng rưỡi thôi gì mà bảo tớ lười...chẳng qua chưa tìm hiểu kĩ nên nó chưa chuyển thành vip mà đã vội up thôi :binhsua08:
Chẳng bít có sao ko nữa :binhsua76:
các bác cho hỏi vấn đề này đi nè :binhsua75:

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi về Zeek chút, mình là free member, nếu mình có Ref và ref mình cũng là free thì hằng ngày ref post quảng cáo mình có đc Point từ Ref ko ?

ừ 20 ngày phí thật. tại cày tiền đóng tiền học nên ko up. mấy bro cho hỏi có trang nào hay ai ex LR sang AP uy tín không
Hiện giờ AP từ zeek chưa về không sẽ đổi cho bạn. Nên cẩn thận nhe bạn :binhsua74:

Cho mình hỏi về Zeek chút, mình là free member, nếu mình có Ref và ref mình cũng là free thì hằng ngày ref post quảng cáo mình có đc Point từ Ref ko ?

Không có point nào từ Ref đâu bác! Muốn ăn được hoa hồng từ Ref thì lên Silver hãy tính, bao giờ ref mua Bid thì mình mới nhận được hoa hồng nhé!

làm sao mình biết AP đó có bẩn ko vậy các bro. tài khoản AP mình chưa very thì vẫn ok đúng ko,
đang cần mua 10 AP mà khó khăn quá :(

ko bạn sau nì khi họ lên vip thì bạn nhận đc 5% trên tổng số vip của họ

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

làm sao mình biết AP đó có bẩn ko vậy các bro. tài khoản AP mình chưa very thì vẫn ok đúng ko,
Mua của người uy tín 1 chút. có lẽ giá cỡ 17.5 hoặc hơn chút nhưng bảo đảm để nếu có rủi ap bẩn thì họ sẽ hoàn tiền lại cho bạn nếu họ uy tín :D

mình cũng chả rõ bẩn là như nào.chắc là xem nguồn của nó ở đâu.mua 10 AP đơn giản mà

Haizzz...acc của tớ mới dc tầm 1 tháng rưỡi thôi gì mà bảo tớ lười...chẳng qua chưa tìm hiểu kĩ nên nó chưa chuyển thành vip mà đã vội up thôi :binhsua08:
Chẳng bít có sao ko nữa :binhsua76:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,129
Latest member
vieclamthanhhoa