về việc thiết kế web giống haivl.com

Làm cái buonvl đối chọi cho nó vui :binhsua79:

làm site nào đừng có chữ vl ở đấy đi chán cái thể loại đấy lắm , vl là cái gì lắm L lắm hay sao mà vl nhỉ ?

làm site nào đừng có chữ vl ở đấy đi chán cái thể loại đấy lắm , vl là cái gì lắm L lắm hay sao mà vl nhỉ ?

1 nửa thế giới đấy bác ơi :binhsua79:

không chơi VL nữa Chơi VC đi cho hay =))
haiVC.com =))

:m195: ké thì chia đôi tiền đi thích ké gì ké
ta sắp mua ở day này
sao không mua gator mà lại mua ở đây ,>??>?>

Thiệt ra làm cái post hình ảnh vui thì đừng làm nữa, sợ ko ks lại được các web khác.
Làm về riêng MMO thì đc :p

:))
Bác hiểu sai nghĩa của từ vl đấy rồi đó.
VL là viết tắt của từ vui lắm đấy.
:binhsua02:

Tất nhiên, mà muốn mua gói nào ?

:binhsua76: gói cao nhất...mua 1 năm...131$ nếu chia đôi thì mỗi thằng khoảng 65 xài cho sướng

- - - Updated - - -

Thiệt ra làm cái post hình ảnh vui thì đừng làm nữa, sợ ko ks lại được các web khác.
Làm về riêng MMO thì đc :p

:m122: làm cái này cũng có thể làm MMO dc mà bác...haivl.com nó cũng kiếm tiền từ GA đó....

:m122: làm cái này cũng có thể làm MMO dc mà bác...haivl.com nó cũng kiếm tiền từ GA đó....
Ủa, iem đâu có thấy ads của GA đâu bác @@

:binhsua76: gói cao nhất...mua 1 năm...131$ nếu chia đôi thì mỗi thằng khoảng 65 xài cho sướng

- - - Updated - - -

Đồng chí ạ, GA là mạng CPC, click thì mới đc xiền, chứ dân VN mình thói quen là éo bao giờ dành 1-2 phút click vào quảng cáo, mà chỉ vs 1-2 click là site mình đủ duy trì m nó rồi.

Đồng chí ạ, GA là mạng CPC, click thì mới đc xiền, chứ dân VN mình thói quen là éo bao giờ dành 1-2 phút click vào quảng cáo, mà chỉ vs 1-2 click là site mình đủ duy trì m nó rồi.

:m038: vậy là bác ko biết rồi...haivl.com rank ở VN là 15,xép trên cả báo đien tử vietamnet.vn top web hàng đầu VN....ở các nước khác nó cũng đứng thứ vài trăm tới 1k,,,ko lẽ 1 ngày nó ko kiếm dc vài trăm cái click....

Last edited by a moderator:
ek click thì mình auto cho nó bật web quảng cáo =))
y như thằng goccay.vn
mỗi lần vào web nó cho 1 trang quảng cáo mua chung để kiếm tiền duy trì wbe

:m038: vậy là bác ko biết rồi...haivl.com rank ở VN là 15, top web hàng đầu VN....ở các nước khác nó cũng đứng thứ vài trăm tới 1k,,,ko lẽ 1 ngày nó ko kiếm dc vài trăm cái click....

Cái đó chỉ thằng admin mới biết, mình có làm vài site từ giải trí đến thương mại, đối với giải trí thì "kêu tụi nó click để duy trì", có ngày éo có click nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom