• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Về việc số post bị giảm

Status
Not open for further replies.

linhliver

Hero
Reactions
666
MR
0.001
Admin xem jum mình trường hợp số post bị giảm nhé

mấy bữa ko để ý, bây h mới thấy hiện tượng này

vửa comment 1 câu ở box invest refer thì số post giàm từ 767 xuống 763 (trước đây số post của mình là trên 770) :binhsua72:

P/S: mình chưa và ko bao h spam event

:binhsua76: Số post của anh em bị giảm trầm trọng quá. Haizz xáo trộn gì mà thảm quá. Còn 1/4 số post, đang có dấu hiệu giảm dần. Dù chưa đi spam bao giờ, chỉ đá topic lên trang đầu thôi mà

Upvote 0
cũng bị vậy mà tưởng bị trừ do spam,mà mình rep topic thôi mà

Upvote 0
Bạn có spam kiểu "Up giùm topic" j ko ?

Mình thì rất hiếm khi post như vậy, 1-2 lần là cùng

Upvote 0
Do mình mới dọn box Other ấy :) Qua nhiều topic JSS, Adaily, Zeek đều move về Box Invest Ref và thùng rác, nên k được tính số post -> bị trừ số post, các bạn thông cảm. :)

p/s. mà mình nghĩ số post đâu quan trọng :)

Upvote 0
Tại 1 số lượng lớn Thread đc chuyển vào mục Matrix Investment >>>> Invest Referer. Mà trong mục này thì ko đc tính số post nên 1 phần lớn số post của mọi người bị giảm 1 cách trầm trọng.........

Upvote 0
Dạo này mình cũng bị, ngấp nghé 200 rồi xuống lại, thế này thì sao mà đi scam cơ chứ, hic

Upvote 0
Ah vậy ah, tại thấy vửa comment thì số post giảm nên thấy lạ, mình chỉ bị giảm 10 post j đó, cug ko đáng kể

thank nhé :)

phiền Mod close thread jum mình

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member