Về việc Signature

Hình như forum đang có vấn đề, các men người nào cung~ tạo chữ ký nào là hình động nào là flash
=> đồng ý là đẹp thật nhưng ko có lợi gì hết => lag quá ko load dc rùi.
sr máy nhà mềnh cùi chuối nên góp ý chút ace đừng ném gạch em
:binhsua76:

Odyssey8x

Senior
Reactions
349
MR
0.001
Cái này có liên quan gì đến cấu hình phần cứng đâu nhỉ . Chưa nghe tới khái niệm này bao giờ .

Upvote 0

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
Cái này có liên quan gì đến cấu hình phần cứng đâu nhỉ . Chưa nghe tới khái niệm này bao giờ .
sao không cậu, web nhiều hiệu ứng flash và nhiều hình anh~ thì se~ loading chậm hơn

Upvote 0
Reactions
66
MR
0.000
Chat with me via Skype
Hình như forum đang có vấn đề, các men người nào cung~ tạo chữ ký nào là hình động nào là flash
=> đồng ý là đẹp thật nhưng ko có lợi gì hết => lag quá ko load dc rùi.
sr máy nhà mềnh cùi chuối nên góp ý chút ace đừng ném gạch em
:binhsua76:

top nhảm vote thông ass tập thể và vote ban

Upvote 0
Nếu mạng cáp quang như ở tiệm nét thì chỉ cần cấu hình phần cứng trung bình khoảng 5 củ là lướt web không vấn đề .Chả nhẽ máy chủ thớt lại không bằng máy ở tiệm net sao .

Upvote 0

Century

Junior
Reactions
224
MR
0.000
thi thoảng server có hơi lag nhưng k phải tại cái này. chả ai lại bảo bạn mỗi bữa k ăn 1 hạt cơm để từ thiện cả

Upvote 0
Nếu mạng cáp quang như ở tiệm nét thì chỉ cần cấu hình phần cứng trung bình khoảng 5 củ là lướt web không vấn đề .Chả nhẽ máy chủ thớt lại không bằng máy ở tiệm net sao .
cấu hình nhà mềnh
cpu e5700
main gigabyte g41 s2
hdd 160gb
ram 4gb
và đặc biệt là nhà mềnh xài ké mạng phòng nét, cáp quang 1tr4/thang

Upvote 0
cấu hình nhà mềnh
cpu e5700
main gigabyte g41 s2
hdd 160gb
ram 4gb

Vậy thì không phải lag do máy đâu . Tôi vừa thử vào mấy trang web .Thì thấy web nào càng chèn nhiều quảng cáo theo thì load chậm hơn so với web khác một chút , mà chênh lệch nhau có tầm 5 đến 7 s . Cũng chẳng quan trọng gì đâu .Chứ giờ cấm sao được mọi người để Signature. Đó là quyền tự do cá nhân mà .

Upvote 0

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.077
ko cấm đc đâu bạn ơi, mà hình như chỉ sr mem mới tạo đc chữ ký động thì phai ?

Upvote 0
cấu hình nhà mềnh
cpu e5700
main gigabyte g41 s2
hdd 160gb
ram 4gb

ọc, máy mạnh thế mà kêu yếu à. máy mình e5300 ram 1G ổ cứng 80G với đường truyền net VNPT 250k/tháng mà vào vù vù , xem bên thuốc bổ mắt tobicom nữa mà cũng có lắc gì đâu :( :(

Upvote 0

blackcatx13xx

Senior
Reactions
980
MR
0.020
Chat with me via Skype
Không cấm được đâu. Do điều kiện máy mình với net thôi. Vì đa số vẫn load như điên tui hằng ngày mở hơn chục tab Chrome cùng lúc, rồi thêm cái Firefox mở thêm hơn chục tab làm offer, còn cùng lúc download phim HD, treo game ... vào trang mmo4me cũng bình thường như cục đường =_=

Upvote 0

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
do cái trình duyệt nó phải tải mấy cái ảnh về nên mới bị giật đó, tải xong thì hết, lần sau ko bị nữa nếu ko clear cache.

Tí mình xem chỉnh lại.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
424,644
177,205
Latest member
dangthihau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week