Về việc phe phái trên diễn đàn và việc của Nono

Status
Not open for further replies.
Về vấn đề thái độ: cái này thì là do cách cư xử của cả 2 bên. Nếu Nono làm tốt thì ko có lí nào người ta lại xúc phạm bạn. Mình thấy người ta bảo có pm bạn mình ko nhận đc phản hồi nên bức xúc. Về việc này 2 bạn có thể pm nhau làm rõ và nếu ai sai thì nên có lời xin lỗi đúng mực

Về vấn đề tiền bạc: Tiền bạc thì phải rõ ràng. Ko thể vì lí do thái độ mà "QUỴT" tiền của người ta đc. Làm vậy bạn ko khác gì những đứa SCAM khác. Người ta có thể hiểu sang hướng bạn chọc tức chủ topic rồi lấy lí do bị chửi để QUỴT tiền vì con số >250$ là khá lớn.

Còn về việc SCAMMER (hoặc 1 lí do nào đó bị ban nick) nhưng xài nick clone hoặc mượn nick xài . Và vẫn hoạt động lại bình thường ở forum thì mình thấy rất vô lý. Mình chắc chắn dù bị ban nick Nono thì bạn vẫn có thể mượn nick của nhiều người khác và hoạt động bình thường trên forum này.

Mình lên chatbox để nói chuyện với Nono và nhận ra việc QUỴT tiền và bị ban nick này ko hề ảnh hưởng gì đến người có nick là Nono này cả. Vẫn rất nhiều người cho là " ĐÓ LÀ VIỆC LÀM ĐÚNG" . Thật ko hiểu nổi giữa SCAMMER và QUỴT TIỀN nó khác nhau ở điểm nào.

1 số người ủng hộ QUỴT tiền trên chatbox: trungcoi, Trung_PeTer, ...... ( có thể dễ dàng nhận ra là mấy người này làm việc cho Nono nên có quan hệ lợi ích)

Trước giờ tiền mà bỗng dưng nhận đc mà có người nên hỏi thì ai tốt thì trả lại, ai ko trả thì là SCAMMER. Chắc vụ này cũng ko có gì khác

- - - Updated - - -

Status đó tôi để lâu rồi. từ lúc mà tôi xích mích với Nono.
Đó là ngày 12/3/2013.
Chứ kể từ đó giờ tôi chưa để điều đó

Bạn có cần xem log chat đã đổi paypal ko :) . Cái này chắc do thèng Sam nó chưa kịp update thông tin cho con Lia

Ở đây là rõ luôn là Nono có liên quan đến việc trực tiếp SCAM của người ta vì người ta nói đã đổi paypal rồi

Toàn cảnh vụ chia chác sau khi "SCAM đc"
(đến đây thì mình hết ý kiến, các bạn tự cảm nhận :) )

Last edited by a moderator:

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
Chắc bạn chưa bao giờ nghe câu hội sb:hihi:

Đến đây là hiểu. Chatbox còn tồn tại thì còn nhiều vụ dựa vào hội này để scam mà vẫn ko sao nhỉ :D.
Thôi mình làm việc đây. Đúng là vì đồng tiền và lợi ích nhiều người sẵn sàng nịnh bợ kẻ sai trái:binhsua104:

Upvote 0

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.847
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
1 số người ủng hộ QUỴT tiền trên chatbox: trungcoi, Trung_PeTer, ...... ( có thể dễ dàng nhận ra là mấy người này làm việc cho Nono nên có quan hệ lợi ích)

Vote ban chủ topic vì tội vu khống, trong proof ko hề có chuyện ủng hộ quỵt tiền gì hết !!!

Upvote 0

sangmt

Senior
Reactions
1,210
MR
0.000
Chat with me via Skype
Tôi chẳng ưa cái chuyện bè phái ở đây.
Vote cho cậu 1 vé.
Tôi sợ nhất là cái loại mở miệng bảo vài trăm $ không là gì nhưng đằng sau lại là scam.

Upvote 0

MrZZZZ

Banned
Reactions
116
MR
0.000
utlg lập 1 topic nữa ghi là MrZZZZ là MagicKaiToKid đi mình thấy sẽ Hot hơn đó cần proof hay gì thì pm mình cho team nè chứ theo bám ass mình vài thế ko vui tí nào

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week