Help Về USB 3G chính hãng ( dùng được cả 3 mạng)

DrDos

Senior
Reactions
253
MR
0.000
Insuree Balance
0
anh em cho mình hỏi cách phân biệt usb 3g fast connect chính hãng với!!! cảm ơn anh em rất nhiều và anh em cho mình xin hỏi luôn chỗ bán usb 3g fast connect chính hãng giá hợp lý luôn nha!!! mình ở Bình Thạnh ngay ngã tư hàng xanh!!! :D thank!!!

lên cho ai có thể giúp mình!!! :D

có 1 cái 3.6mpsb của viettel đã crack xài đa mạng :D mà mất nắp! xúc ko :D

lên cho ai có thể giúp mình!!! :D
cách phân biệt chỉ có cách ra hãng đó mua về rồi crack thôi

cách phân biệt chỉ có cách ra hãng đó mua về rồi crack thôi

ko ý mình hỏi cách phân biệt hàng nhái và chính hãng của fast connect tại giờ hàng nhái nó nhiều quá mà mình đi mua ko có cơ sở gì rõ ràng phân biệt sợ mua nhầm rồi tiền mất tật mang cậu ạ!!! :D

có 1 cái 3.6mpsb của viettel đã crack xài đa mạng :D mà mất nắp! xúc ko :D

hàng crack mình chịu cậu ạ!!! mấy hôm nó lại nâng cấp lại phải crack lại mệt lắm!!! :D

ra cửa hàng ĐT uy tín hoặc ra siêu thị điện tử mà mua, đừng có ham rẻ, rẻ chỉ có USB rởm thôi

nói thật chứ mình đang dùng hàng fake này, chạy 3 mạng ok, mua đc 1 năm rồi, chạy vù vù
tốc độ max khoảng 2mbps cái này chẳng quan trọng vì mình dùng gói MIU dùng hết 500mb rồi thì cũng như nhau cả
bền hay ko là do cách dùng cả thôi

đang có 1 cái 3G viettel 7.2 Mpb model 173-eu1 còn bảo hành đến tháng 6-7 năm sau gì đó

cần thì pm để lại cho vì cũng ko có nhu cầu xài

ra cửa hàng ĐT uy tín hoặc ra siêu thị điện tử mà mua, đừng có ham rẻ, rẻ chỉ có USB rởm thôi

:D cửa hàng lớn thì giá chát quá!!! :D mình muốn kiếm cái nào vừa vừa thôi mà chính hãng thôi!!!

Mình nghĩ cứ ra cửa hàng vina hoặc mobi mà mua. Usb đó sài dc 3 mạng mà

hàng crack mình chịu cậu ạ!!! mấy hôm nó lại nâng cấp lại phải crack lại mệt lắm!!! :D
nâng cấp cái j cậu ! tớ xài có phải nâng gì đâu ?>

của rẻ là của ôi nhé ! ham rẽ hố ráng chịu ! 2 thằng bạn mua hàng rẻ sóng xài như kẹc ấy ! chập chờn lại yếu nũa! đọc thẻ nhớ cũng ko đc luôn :p chúc thớt kiếm đc hàng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom