Ask Về payment LifeNetwork Youtube

suatuoicghl1

Junior
Reactions
11
MR
0.000
lifentw.com

1. Em chiến life từ 1/9 đuợc nhiu đó hỏi khi nào life nó pay và có thông báo về mail không ?
  2. Làm sao để bỏ network life sang network khác tốt hơn ?
  3. Chiến youtube với GA hay network cái nào tốt hơn và an toàn ?

Xin cám ơn các bác giúp đỡ newbie :p

life pay từ 20/10 -5/11 nhé. bỏ nét thì vào trong channel có dòng hủy liên kết đó.30 ngày sau là dc ra khỏi net .GA thì an toàn hơn 100% k scam nếu chơi đúng luật :D

life pay từ 20/10 -5/11 nhé. bỏ nét thì vào trong channel có dòng hủy liên kết đó.30 ngày sau là dc ra khỏi net .GA thì an toàn hơn 100% k scam nếu chơi đúng luật :D
Cám ơn bác, life tỉ lệ ăn chia hình như 80-20 còn GA là bao nhiêu hả bác ::)

Cám ơn bác, life tỉ lệ ăn chia hình như 80-20 còn GA là bao nhiêu hả bác ::)
GA thì m thấy thường trong youtube dc bao nhiêu thì sau nó tổng kết cho mình bấy nhiêu.tuy nhiên vẫn là ước tính thôi.vẫn có sai số .

Cám ơn 2 bác tư vấn cho em. Em không chơi reup nên giờ Hủy Life thì sau khi ấn Hủy thì $ sẽ cập nhật vào GA phải không ? :)

Cám ơn 2 bác tư vấn cho em. Em không chơi reup nên giờ Hủy Life thì sau khi ấn Hủy thì $ sẽ cập nhật vào GA phải không ? :)
chờ 30 ngày sau nó hủy rồi mới liên kết dc nhé.lúc đó $$ mới vào GA.. nếu kênh tốt thì cứ để vậy mà chơi cậu.thoát ra phí mất 30 ngày

Tháng trc kênh die ko biết đc life pay ko các cậu ạ ...

lifentw.com

1. Em chiến life từ 1/9 đuợc nhiu đó hỏi khi nào life nó pay và có thông báo về mail không ?
  2. Làm sao để bỏ network life sang network khác tốt hơn ?
  3. Chiến youtube với GA hay network cái nào tốt hơn và an toàn ?

Xin cám ơn các bác giúp đỡ newbie :p
1. Net life pay vào cuối tháng này chậm là giữa tháng sau, có kèm theo thông báo
2. Bỏ network life thì ấn vào huỷ ở trang youtube của bạn. Net này tốt rồi, bạn còn muốn net nào tốt hơn nữa. Net này ko có trang cá nhân cho bạn login xem tiền thôi
3. Chiến network tốt hơn và an toàn hơn

music nations thì ngày nào nó pay ạ?với lại cho e hỏi : e dùng exchange k cái nào qua đc 301 nó có pay cho k ạ?tks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week