Về Blue stack

marsnd

Senior
Reactions
54
MR
0.000
ai giup mình với máy mình là asus F555LF corei5 ram 4gb cài bs bản offline bc đầu thành công rồi nhưng khi mở thì nó instatiling khoảng 30s xong tự out ra ngoài :(

do màn hình nhé, thay màn hình là hết!

PS: troll tí thôi, thay bản khác thử xem bạn @@

mình thử 2 bản là 0.9.0 vs 0.9.3 r đều gặp tình trạng vậy đang tính đổi sang win 8.1 32b xem có đc ko
ram 4GB không nên để 32bit nha bạn, hơn nữa máy k có card rời, nó lại hút thêm tí ram share cho IGPU nữa thì tèo. chạy win7 64bit k được hả bạn?

ram 4GB không nên để 32bit nha bạn, hơn nữa máy k có card rời, nó lại hút thêm tí ram share cho IGPU nữa thì tèo. chạy win7 64bit k được hả bạn?
máy mình có card rời mà chạy win 7 64b đc bạn ơi

máy mình có card rời mà chạy win 7 64b đc bạn ơi
à, bị nhầm lẫn chút. hehe. k install được bs thì mình gặp rồi, còn cái vụ install xong out chưa gặp bh @@ nếu cần thiết bạn thử cài lại win (cài mới từ đầu chứ k bung ghost) 7 64bit rồi cài lại blue thử xem sao!

à, bị nhầm lẫn chút. hehe. k install được bs thì mình gặp rồi, còn cái vụ install xong out chưa gặp bh @@ nếu cần thiết bạn thử cài lại win (cài mới từ đầu chứ k bung ghost) 7 64bit rồi cài lại blue thử xem sao!
mình đang download bản win 8.1 32b thử xem thế nào vs lại win7 64b vs win 8 32b nen cai bản nào hả bác

mình đang download bản win 8.1 32b thử xem thế nào vs lại win7 64b vs win 8 32b nen cai bản nào hả bác
nên cài 7 64bit nha, theo kinh nghiệm sử dụng cá nhân thì xài win8 nên có ssd để đỡ bị lỗi full dísk, không có ssd thì không nên dùng.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom