• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Vào xem là đảm bảo hại mắt hại não lắm

mizz1233

Senior
Reactions
296
MR
0.039

1. Nhìn vào hình

2. Theo bạn, 2 mặt có cùng màu ko?

3. Lấy ngón tay che phần màu trắng ở giữa lại

4. Giờ thì nhìn kỹ đi

đúng là hại thật, ai bik nguyên lý cái này vào giải thích giùm phát đy=))

thật thú vị :binhsua01:

cái này ngộ à nha..........

Chỉ có phần ỡ giữa + các viền xung quanh hình dưới là màu trắng. Còn phần trong cái hình ỡ dưới vẫn là màu xám giống cái hình ở trên. Màu trắng cũa phần ở giữa đã đánh lừa được đôi mắt cũa chúng ta. Vì vậy khi che phần ỡ giữa đi thì ta hết bị lừa tình:binhsua04: Theo mình hiểu là vậy

Bình thường thì mặt bên dưới nhìn sáng hơn mà ,khi cho ngón tay vào thì nó che bớt ánh sáng đi ,
Đúng rồi nhưng mình bổ xung thêm. Khi nhìn vào cả 2 mặt thì mình tập trung nhìn vào khoảng ở giữa (màu trắng) nhiều hơn là nhìn 2 mặt còn lại. Và khi che đi thì nhìn 2 mặt đều tối cả nhưng nếu bạn tinh ý thì sau khi che vẫn thấy màu ở mặt dưới tối hơn mặt trên. :)
Up cho anh em vô bị hại mắt + não!!!!

khi che tay lại nhìn lướt qua thì thấy 2 đen, nhưng nhìn kĩ sẽ thấy vẫn là đen và trắng :))

thật ra 2 màu cùng nhau do màu trắng ở giữa đánh lừa thị giác của bạn mà thôi, bạn thử cú thấp xuống hoặc nâng cao đầu hơn sẽ rõ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom