Ask vâng bài viết của mình đã bị xóa

Status
Not open for further replies.

nguyenvansy

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
vâng bắt đầu đăng từ 12h trưa đến giờ đã bị xóa xin cho hỏi mình đã vi phạm điều gì vậy . ko hiểu mmo thế nào nữa . ko cho mình tham gia thì lock acc luôn cho đỡ chán . hic hic cứ động đến ppd là bị delete luôn hic hic

TTại sao mình cứ đang bài là bị xóa chứ mình có vi phạm gì đâu chứ nản thật . mới đăng bài cần việc làm ppd giờ lại ko thấy nữa rồi hôm qua đang bài cũng mất tiêu

Và xin chia buồn với bác thớt là topic này cũng sắp bị xóa rồi.

nếu xóa thì cứ xóa thôi mà cần hay gét mình thì lock luôn tk của mình cũng dc cho đỡ buồn chứ cứ đăng bài dc 1 ngày lại delete đi thử hỏi là các bạn các bạn có bực ko . nếu mình viết bài vi phạm hay nhiều ng cảnh cáo thì mình ko nói làm gì đằng này mình đăng bài tìm việc làm bt mà cũng cứ dc 1 ngày là delete của mình nản vãi

nếu xóa thì cứ xóa thôi mà cần hay gét mình thì lock luôn tk của mình cũng dc cho đỡ buồn chứ cứ đăng bài dc 1 ngày lại delete đi thử hỏi là các bạn các bạn có bực ko . nếu mình viết bài vi phạm hay nhiều ng cảnh cáo thì mình ko nói làm gì đằng này mình đăng bài tìm việc làm bt mà cũng cứ dc 1 ngày là delete của mình nản vãi
toàn thế mà!tôi bị xóa suốt@@

Chào nguyenvansy,

Mình rất hiểu và thông cảm với cảm giác của bạn tuy nhiên mình muốn bạn hiểu rõ hơn như sau:
Đầu tiên là topic thứ nhất bạn lập ra với tiêu đề
"Có admin nào thuê làm ppd thì pm nhé"
Điều này là sai quy định vì ở đây là box Offers - là nơi trao đổi, thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm các vấn đề offer & affiliate marketing nói chung, không phải nơi trao đổi, tìm kiếm việc làm. Topic của bạn xóa vì lý do đó và không lâu sau bạn tiếp lục lập topic khác:
"Cần việc làm" và cũng bị xóa với lý do tương tự.

Hi vọng bạn hiểu vì đây là diễn đàn là nơi trao đổi, thảo luận chung của nhiều người. Chúng ta cần tuân thủ các quy định chung và post bài đúng nơi quy định.
Topic close tại đây. Nếu có vấn đề gì bạn có thể inbox cho mình nha.
Thân,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,033
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week