Warning Vấn nạn admin HYIP Việt Nam

các bạn khi chơi mấy site này đừng bao giờ đặt pass dễ nhớ như: 123456,1111111,....tên đăng nhập thì nó đã hiện trên site, nó biết tính AE chơi hyip toàn để pass dễ nhớ,như mình còn mò ra đc. Còn bạn thớt đưa ip ra vậy vẫn chưa chắc là thằng ad VN

các bạn khi chơi mấy site này đừng bao giờ đặt pass dễ nhớ như: 123456,1111111,....như mình còn mò ra đc. Còn bạn thớt đưa ip ra vậy vẫn chưa chắc là thằng ad VN

Vào profile page thấy nó nói tiếng Việt ầm ầm lại còn ko chắc

Vào profile page thấy nó nói tiếng Việt ầm ầm lại còn ko chắc
mình ko chắc, nhưng khuyện là không nên đặt pass dễ nhớ. còn nếu mà các bạn đã đặt pass mạnh mà nó còn tìm ra. thì đó là thằng admin

mật khẩu lúc lưu vào database phải được mã hóa md5 trước chứ nhỉ , chẳng lẽ lại để nguyên string bê vào @@
t cũng thắc mắc sao hack dc

sao mấy thím còn hứng thú với mấy site plan giờ nhỉ đã chơi rồi cũng phải chịu chứ sao mấy thím cứ bóc phốt vậy

em vẫn thắc mắc sao nó làm dc hay thế
vô google tra phishing là gì nhé
thường mấy mem để mật khẩu các site giống nhau, nên thằng admin site hyip đương nhiên bit mk của mem rồi.
như thiếm chơi ptc trang grandbux, thằng ad grandbux nó bit mk của thiếm chứ sao,
sau này thiếm có chơi neobux, hay cái site nào đi nữa, thì nó cứ lấy username, mk nhập vào, trúng thì vô change ví mấy hồi.

kinh nghiệm: mỗi site đặt 1 mk khác nhau, nhất là mấy thằng hyip

vô google tra phishing là gì nhé
thường mấy mem để mật khẩu các site giống nhau, nên thằng admin site hyip đương nhiên bit mk của mem rồi.
như thiếm chơi ptc trang grandbux, thằng ad grandbux nó bit mk của thiếm chứ sao,
sau này thiếm có chơi neobux, hay cái site nào đi nữa, thì nó cứ lấy username, mk nhập vào, trúng thì vô change ví mấy hồi.

kinh nghiệm: mỗi site đặt 1 mk khác nhau, nhất là mấy thằng hyip
đây có phải fishing đâu , đang thắc mắc là sao thằng admin lấy được mật khẩu của bác viking88hp ấy , mật khẩu khi lưu vào trong database được mã hóa md5 ( mã hóa md5 là mã hóa k thể dịch ngược ) , vậy nên dù có là admin vào trong database cũng không biết được mk là gì

đây có phải fishing đâu , đang thắc mắc là sao thằng admin lấy được mật khẩu của bác viking88hp ấy , mật khẩu khi lưu vào trong database được mã hóa md5 ( mã hóa md5 là mã hóa k thể dịch ngược ) , vậy nên dù có là admin vào trong database cũng không biết được mk là gì
hay sài keylock :D

ui giời ơi!...cái vụ mật khẩu thì các bác k để ý cái mail tự động nó gửi về khi m reg xong acc à ??:eek::eek::eek::eek:...nhiều khi chơi nhiều site quá e hay quên vẫn fải lục lại mail reg acc của site đó để biết pass mà log ấy :D dự là thằng admin xem cái mail đã gửi đi cho mem khi reg acc thì nắm cả info rồi :oops:

Trước khi mã hóa md5 nó đẩy user và pass vào 1 table riêng trong databse là dc chứ gì, 1 dòng code chứ mấy.
Kiến thức nong cạn chỉ nghĩ dc thế :D

:D không bit giải thích sao,
khuyên cậu nên ôn lại kiến thức :rolleyes:
cậu chơi vài trăm site hyip rồi, xem trong hòm mail sẽ thấy, site lúc thông báo đăng ký thành công sẽ gởi về đầy đủ cả username, pass.
nên chắc chắn chả liên quan gì đến md5 cả, tự nghĩ đi :)
Tại sao thằng chủ site lại làm thế, sao nó không bảo mật thông tin cho mình, tư cách đạo đức nghề nghiệp của thằng làm web bị chó gặm mất, hay nó là newmem trong nghề.
Cái này mình cũng không biết :p

có thể mk ko mã hóa thì sao bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week