Help Vấn đề xác nhận thông tin tài khoản của zeek

Valencia

Banned
Reactions
12
MR
0.000
Mình nghe nói là zeek yêu cầu xác nhận thông tin tài khoản của mỗi người và đóng phí 5$-10$ trong vài ngày tới trong vòng 30 ngày. Không biết tin này đúng không, mong anh em giải đáp hộ:binhsua22:

Chuẩn,chính chủ thì chả lo gì,để về 0% 1 hai hôm là đủ 5$ nộp , zeek bonus lại 10 Vip coi như ta mua 1 vip với 0.5$. vẫn chưa có thông tin chính thức lên không rõ các bác vẫn free sẽ đóng phí kiểu gì,nếu có hỗ trợ qua AP thì tốt,chứ lại chỉ dùng card thì khổ

Uh, lạ nhỉ, mình chưa nhận đc thông tin gì từ nó, ít nhất cũng phải có email gửi về cho mình chứ :(

Mình nghe nói là zeek yêu cầu xác nhận thông tin tài khoản của mỗi người và đóng phí 5$-10$ trong vài ngày tới trong vòng 30 ngày. Không biết tin này đúng không, mong anh em giải đáp hộ:binhsua22:

Thằng nào bố láo tát vỡ mồm ..! Nộp fee tháng là chuyện mà hàng tháng mà các bạn phải nộp ..! Một số thằng kém hiểu biết đã ko biết gì lại còn phát biểu liều..! Còn việc xác nhận tài khoản trong tương lai sẽ có còn hiện tại vẫn chưa có gì thay đổi..!

Xin nhắc lại với các bạn Zeekrewards khác các program khác ở chỗ là nó có fee tháng (áp dụng cho sliver trở lên)..! Fee tháng là bảo hiểm cho tk của bạn và là chi phí để duy trì tính chất life time của Zeekrewards..!

Ủa, đâu có thấy mail gì đâu nhỉ. Cái vụ cập nhật thông tin này là thế nào thế?

Thằng nào bố láo tát vỡ mồm ..! Nộp fee tháng là chuyện mà hàng tháng mà các bạn phải nộp ..! Một số thằng kém hiểu biết đã ko biết gì lại còn phát biểu liều..! Còn việc xác nhận tài khoản trong tương lai sẽ có còn hiện tại vẫn chưa có gì thay đổi..!

Xin nhắc lại với các bạn Zeekrewards khác các program khác ở chỗ là nó có fee tháng (áp dụng cho sliver trở lên)..! Fee tháng là bảo hiểm cho tk của bạn và là chi phí để duy trì tính chất life time của Zeekrewards..!
Uhm, thì thấy trong topic bác bán acc có thằng nó nói vậy.
Mà xác nhận không biết có khó không nhỉ, lo cái vụ này

Mình nghĩ vấn đề xác thực tài khoản là bắt buộc, sau khi đọc kỹ lại ở Back Office thì mình thấy là
BUT If you act now and complete your certification in the first 14 days you will receive 50% off PLUS 10 VIP Points and pay only $5! All registered affiliate have 30 days to complete the certification for $9.95 (but if you do so after 14 days you will not receive the VIP points incentive). This course is mandatory and must be completed within 30 days of affiliate registration (free affiliates included.) After day 30 a full suspension of all Zeek sites and earnings will occur until certification is complete.

Nếu bạn hoàn thành việc xác thực trong 14 ngày đầu, bạn sẽ đc giảm 50% cho 10Vip và chỉ phải trả 5$. Tất cả các thành viên có 30 ngày để hoàn thành việc xác thực với 9,95$ ( nhg nếu bạn làm vào 14 ngày sau thì bạn sẽ ko nhận đc Vip Point khuyến khích). Khóa học này là bắt buộc và phải hoàn thành trong vòng 30 ngày ( kể cả thành viên miễn phí). Sau 30 ngày, Việc đình chỉ toàn bộ và thu nhập xảy ra cho đến khi xác thực thành công :(

Nhg vấn đề là mình chả biết nộp cái phí xác nhận này ở mục nào, cái dòng đấy thì chưa mở

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom