Suggest Vấn đề Withdraw Paypal

Captchatrader

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Thánh nào vào chém nào

Trước mắt là em có con PP VN, verified, đã từng gỡ limit thành công, 2 năm tuổi, nhận tương đối nhiều $, rút tiền về bank hơn 20 lần

Tình hình là em có thực hiện rút tiền từ PP về Techcombank. 1 phát ngày 25/3 ( 2k$ ) và 1 phát ngày 28/3 ( 1k$ ). đến hôm qua thì tự nhiên nhận được khoản tiền về bank của 1k$ và vẫn không thấy 2k$ đâu. Vừa rồi mới nhận mail của PP về việc reversed 2k$ trở lại tk PP và mất phí gần 65$. Tóm lại là khoản tiền rút về sau thì nhận được còn khoản tiền rút về trước thì bị gửi trả lại. Dcm nó không hiểu sao nữa.

Nội dung gửi lại tiền
We are sorry. We could not complete your request to withdraw funds from your PayPal account to your bank account. We returned the money to your PayPal account. Please note that we charge a fee for returns.

Các thánh vào phán giúp em: giờ làm sao để rút được tiền? và em có nên rút về bank thêm lần nữa không, vô phúc lại bị trả lại thì lại vỡ mồm cái fee

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.470
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
EM đã từng call lên techcombank, và họ nói không có " hồn vía " nào liên quan đến khoản tiền đó cả, nghĩa là bank VN chưa tiếp nhận khoản này từ citybank :))

monsters2035

Junior
Reactions
31
MR
0.000
paypal em bị limit 180 ngày rút được 750k thì bị trả lại giờ còn 300 đang thử rút ban khác :( .ak mà cho em hỏi ,em add bank vào acccc limit là ko remove được rồi,ậy em tiếp tục dùng bank đó add cho acc paypal mới khác dk ko

EM đã từng call lên techcombank, và họ nói không có " hồn vía " nào liên quan đến khoản tiền đó cả, nghĩa là bank VN chưa tiếp nhận khoản này từ citybank :))

cái này cũng ko chuẩn đâu bạn ơi, vì nhiều thông tin liên quan đến quá trình xử lý 1 giao dịch nào đó trên tổng đài nó ko nắm hết đc. Ví dụ nó chỉ biết đc là từ ngày này đến ngày kia ko có khoản 2K nào gửi vào tài khoản của bác (giống như dữ liệu thể hiện trên sao kê online), nhưng không biết đc là đã từng có 1 khoản 2K gửi vào nhưng nhân viên xử lý giao dịch ko duyệt mà cho chuyển lại người gửi vì 1 lý do nào đó,...

paypal em bị limit 180 ngày rút được 750k thì bị trả lại giờ còn 300 đang thử rút ban khác :( .ak mà cho em hỏi ,em add bank vào acccc limit là ko remove được rồi,ậy em tiếp tục dùng bank đó add cho acc paypal mới khác dk ko

add vào acc limited thì ko remove đc bạn, bạn tìm lại một số bài viết cũ có hướng dẫn mẹo dùng lại bank cũ đó, bằng cách dùng 1 swift code khác trong cùng hệ thống.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week