Vấn đề up silver zeek xong của newbie mà không được + vip balance !

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
Vấn đề này lee88 có nói đến nhưng bạn đọc sẽ ko hiểu gì hết h mình sẽ nói 1 cách chi tiết nhất cho những newbie như mình .

Sau khi up silver chúng ta sẽ có vip balance . Đáng ra thì zeek sẽ tự lãi hằng ngày vào VIP balance cho chúng ta nhưng ko phải ngày nào cũng vậy . 1 ngày nào đó bạn kiểm tra mà gặp điều này thì có 2 nguyên nhân

thứ 1 : zeek chia lãi chậm ( ko thành vấn đề )

thứ 2 : không tự động cộng vào VIP balance như mình nói ở trên vậy nó cộng vào đâu ?

Nó cộng vào phần give Bids VD : Bids That Generate Points: 50 ( số 50 có màu xanh lá cây )
Bên dưới là Select a customer . Bạn chú ý nhé customer là người đăng kí dưới link post quảng cáo hằng ngày của bạn chứ ko phải Affiliates là Ref zeek của bạn đâu nhé .

Bạn có thể fake ip hoặc ra quán net , nhờ bạn bè đăng kí hộ dưới link quảng cáo hằng ngày bạn vẫn post AD để có được customer give bids . khi bạn give bao nhiêu bids thì vip balance của bạn sẽ được cộng thêm từng ấy vip nhé .

1 customer hình như chỉ give tối đa được 100 bids cái này thật sự mình ko hiểu vì cũng mới biết give bids thôi thật sự tất cả các blog support của zeek hay ngay trên 4r mình ko có 1 bài viết nào về vụ này cả các bạn có thể nhờ upline trợ giúp thêm về việc này . Qua chuyện này mình thấy được newbie nên tìm những upline có khả năng support tốt online ko cần nhiều nhưng cố định hằng ngày để được support ngay khi cần và liên tục vì newbie gần như ko biết gì cả . Và nhiều khi các bạn cũng nên khôn khéo chọn upline cho mình cũng như những người bạn cùng là newbie

Mình thấy có nhiều bạn post tuyển REF rất rõ là 10 hay 20 người những người đó qua cái chủ đề đã thấy được sự tận tình của họ đừng ham bonus cao bạn nghĩ 1 người có khoảng 100 REF thì support nổi cho bạn mấy phút 1 ngày . Đây là những chia sẻ thật vì mình cũng là newbie mình hiểu được tất cả những cái khó khăn mà newbie gặp phải . 4r mình thật sự có những đàn anh đàn chị rất tốt họ rất nhiệt tình nhưng làm sao để có được sự trợ giúp của họ thì đó là sự may mắn ko phải newbie nào ở4r mình cũng có được . Đội ngũ spamer lên những G cao thì rất nhanh nhưng chả cống hiến gì được cho 4r ngoài 3 cái chuyện cãi lộn kéo bè phái là 1 trong những nguyên nhân nhiều người tốt không muốn ra tay nữa vì ngán 3 cái vụ hùa nhau ném đá .Hãy tìm cho mình những người bạn cùng chơi cũng là newbie chia sẽ những kinh nghiệm dù là it ỏi cho nhau thôi cái đó đáng quý lắm

Bên dưới là Select a customer . Bạn chú ý nhé customer là người đăng kí dưới link post quảng cáo hằng ngày của bạn chứ ko phải Affiliates là Ref zeek của bạn đâu nhé .
các bạn chú ý đặc biệt customer không phải là afiliates nhé đã có bạn không đọc kĩ give cho affliates thì các bạn chỉ nhận được 50% thôi đó

mất 1/2 số tiền là sao :| , 100$ give phát nhận dc 50 vip :|

bạn này không cẩn thận give bids cho Affliates chỉ nhận được 1/2 số $ các bạn chú ý nhé give bids cho Customer nhé !

Last edited by a moderator:
nhỡ viết rồi sao em ko chụp cái ảnh cho các newbies cùng thấy, ghi chữ give bids kia sợ có khi họ chưa biết ở đâu để mà vào ấy chứ ^^.

có thể chủ topic đã up hình nhưng một số anh em có thể chưa rõ lắm nên mình cũng góp 1 ít sức mọn để anh em hiểu rõ hơn.

để cho mọi người dễ hiểu mình có chụp ít tấm hình như sau :

đầu tiên mỗi ngày ta sẽ được + một số vip như trong hình sau

và bình thường nó sẽ vào phần vip : xxx point như trong hình này.

nhưng có một số ngày nó ko + trực tiếp vào cho chúng ta mà nó lại đẩy sang để mình give ( cho ) bids cho các customer ( người đấu giá ở zeekler )

vậy mục Bids Manager ấy ở đâu ? Vâng nó ở ngay dưới mục mà các bạn hằng ngày vào Post Quảng Cáo ( PLACE YOUR AD ADVERTISING OPTIONS! )

khi các bạn vào trong các bạn sẽ nhận được 1 giao diện như sau và chỉ cần chú ý như trong hình là được.

bước 1 : xác định số bids give phải lớn hơn hoặc bằng 1.
bước 2 : xác định customer muốn give ( chọn bừa cũng đc :D )
nhập số bids muốn give vào khung này :

bước 3 : ấn nút give.

khi xong xuôi bạn sẽ nhận được thông báo như sau:

vậy là xong, giờ bạn chuyển lại mục profit và xem mục vip coi có tăng ko nhé :D.

Upvote 0
như mình là 1 điển hình đây , làm ref của thằng 5tin giờ phải tự bỏ tiền up silver, tự mày mò tất cả :(

Upvote 0
1 customer hình như chỉ give tối đa được 100 bids cái này thật sự mình ko hiểu
bạc thì give tối đa 100bids/customer ,vàng thì 250bids/customer, kim cương thì 500bids/customer nhưng cũng tùy số VIP bạn có nữa !

Upvote 0
Nó cộng vào phần give Bids VD : Bids That Generate Points: 50 ( số 50 có màu xanh lá cây )

Bạn có thể fake ip hoặc ra quán net , nhờ bạn bè đăng kí hộ dưới link quảng cáo hằng ngày bạn vẫn post AD để có được customer give bids . khi bạn give bao nhiêu bids thì vip balance của bạn sẽ được cộng thêm từng ấy vip nhé .
C vui lòng nói rõ hơn, có hình minh họa càng tốt

Upvote 0
Mình sẽ up proof sớm nhất vì mình rất gà 3 cái vụ chụp ảnh hứa là sẽ hoàn thành ảnh cho các bạn trong vài tiếng nữa đi tắm đã hehe

Upvote 0

cái bid 50 xanh lá cây vào đâu xem vậy bạn , có hình up lên cho mình xem với :(

Upvote 0
Mình sẽ up proof sớm nhất vì mình rất gà 3 cái vụ chụp ảnh hứa là sẽ hoàn thành ảnh cho các bạn trong vài tiếng nữa đi tắm đã hehe
vào chỗ cần chụp xong --> nhấn Prtsc --->> vào program kiếm Paint past ra thế quăn lên xem cũng được rồi nhưng chỉnh xí cho đẹp thì cũng ok

Upvote 0
1 customer hình như chỉ give tối đa được 100 bids cái này thật sự mình ko hiểu vì cũng mới biết give bids thôi thật sự tất cả các blog support của zeek hay ngay trên 4r mình ko có 1 bài viết nào về vụ này cả các bạn có thể nhờ upline trợ giúp thêm về việc này . [/COLOR]

ở đâu ra cái quy định 100 bids/customer ấy nhỉ, bác Lee nói rõ rồi kìa

Upvote 0
t cũng bị vấn đề này nhưng C nói khó hiểu quá

tớ đã post proof . nếu thật sự tớ nói quá khó hiểu thì pm yh cho tớ nhé : or0ki .
tớ ít khi post mấy bài trình bày kiểu này thông cảm nhé cậu để ý kĩ ko khó lắm đâu chú ý kĩ phần customer với affiliates vì nếu chọn Affiliates thì chỉ nhận được 1/2 số $ thôi còn Customer là 100% nhé

Upvote 0
ở đâu ra cái quy định 100 bids/customer ấy nhỉ, bác Lee nói rõ rồi kìa

mình đã post rất rõ là mình ko hiểu đoạn ấy bác lee nói thì tốt quá rồi ai mà ko muốn được give nhiều đỡ phải reg nhiều nick customer hả bạn

Upvote 0
cái này acc nào mới up víp cũng bị thế à hay nó hên xui

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,911
171,954
Latest member
tieuminh7000
Back
Top Bottom