Vấn đề trừ tiền hàng tháng của youtube

Dawn9999

Senior
Reactions
258
MR
0.000
Chat with me via Skype
Như tít nhé, ai trong nghề thì sẽ hiểu tại sao youtube trừ tiền. Mình đang test 1-2 phương pháp để khắc phục tình trạng này.
Tháng trước thì bị trừ 30%. Tháng này test cách mới. Từ hôm qua đến giờ thi thoảng bị trừ 0.1$. Tổng cũng mới bị trừ 1$ không biết là có trừ nhiều hơn nữa không.

AE trong nghề vào báo danh xem tháng này có bị trừ nhiều không ko nhé. Nếu cũng bị trừ ít thì là tình hình chung còn không thì là do cách của mình khắc phục được :D
nó trừ theo traffic và chủ đề
bạn của em, nó bị trừ ít nhất là 50%
18+ nó bị trừ 90% kìa,
ôm mặt khóc, 10 con gà 2k giờ chỉ nhận dc 200 mỗi con kìa
mấy bác chơi thủ thuật sẽ bị trừ hết
chủ đề 18+ dù ko làm gì thì nó cũng trừ 50% trở lên, ai ăn ở có đức 3 đời thì nó trừ 50%, ai vân mệnh bình thường thì 90%. thế thôi

nó trừ theo traffic và chủ đề
bạn của em, nó bị trừ ít nhất là 50%
18+ nó bị trừ 90% kìa,
ôm mặt khóc, 10 con gà 2k giờ chỉ nhận dc 200 mỗi con kìa
mấy bác chơi thủ thuật sẽ bị trừ hết
chủ đề 18+ dù ko làm gì thì nó cũng trừ 50% trở lên, ai ăn ở có đức 3 đời thì nó trừ 50%, ai vân mệnh bình thường thì 90%. thế thôi
ko phải đâu có thể 18+ tụi nó quay tay ấn nhầm rồi tắt luôn nó thế :p (đùa thôi) Còn hầu hết nguyên nhân bị trừ là do lượng view ảo. mình phải làm gì để view của mình như thật là qua.

Ví dụ ta lấy 1 con sock rồi lấy link video ytb vứt thẳng vào trình duyệt để chạy video. Cái trình duyệt đó lại trống trơn không có tài khoản ytb đi kèm + cũng không có cookie gì hết thì view đó sẽ bị liệt vào view ảo 99%.

Khi ta cheat mà để youtube phát hiện đó là view ảo thì cái click đó cũng bị hủy. Vậy nên hãy khiến view đó như thật.
Ví dụ: vào youtube rồi seach từ khóa video click :)

Liệu cookies không có đủ không bác, bác test rồi cho ý kiến
thực ra cũng không cần cookie vì chúng ta ko có cookie để cho vào trình duyệt. Đơn giản chỉ cần ẩn hết thông tin đi thôi + thêm cách view của mình nữa ( tìm từ khóa + click video + thời gian click quảng cáo) nói chung xem là giả nhưng làm phải như thật.

Đăng nhập tài khoản để bot theo mình là chuyện không thể (vì ip khác country là nó hỏi số điện thoại ngay).
Import cookies thì làm được.
Tìm một vài từ khóa trong youtube sau đó direct link trước đây đã làm thấy cũng vậy (không khác mình direct link khỏi tìm từ khóa). Một vài thông tin bác tham khảo, xin bác chỉ giáo thêm

2402TH

Senior
Reactions
554
MR
0.000
Như tít nhé, ai trong nghề thì sẽ hiểu tại sao youtube trừ tiền. Mình đang test 1-2 phương pháp để khắc phục tình trạng này.
Tháng trước thì bị trừ 30%. Tháng này test cách mới. Từ hôm qua đến giờ thi thoảng bị trừ 0.1$. Tổng cũng mới bị trừ 1$ không biết là có trừ nhiều hơn nữa không.

AE trong nghề vào báo danh xem tháng này có bị trừ nhiều không ko nhé. Nếu cũng bị trừ ít thì là tình hình chung còn không thì là do cách của mình khắc phục được :D
25% mỗi tháng, thử cách khác bị trừ 90% nhưng ko die

Của mình tháng này bị trừ đúng 3$ và không thấy giảm nữa. Vì mình không biết các cậu làm theo cách nào nên cũng rất khó
của mình thì hàng ngày vẫn có view thật + thêm ( ai làm thì sẽ biết + thêm gì )
Mấy tháng trước thì tháng nào cũng bị trừ 30%. Riêng tháng này chỉ cần 1 số thao tác linh tinh + cẩn thận làm bằng tay hoàn toàn thì bị trừ không đáng kể.

Thêm nữa là lượng $ kiếm dc trong youtube của mình hầu hết là ở lượng click quảng cáo. Chứ không phải CPM. Và khi click mình không dùng tool

Đăng nhập tài khoản để bot theo mình là chuyện không thể (vì ip khác country là nó hỏi số điện thoại ngay).
Import cookies thì làm được.
Tìm một vài từ khóa trong youtube sau đó direct link trước đây đã làm thấy cũng vậy (không khác mình direct link khỏi tìm từ khóa). Một vài thông tin bác tham khảo, xin bác chỉ giáo thêm

bac import côkies xong để đó , bật diẻct link lên, nó có hỏi gì đâu bác, chẵng lẽ mối lần vô mỗi làn login youtube à

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back