Vấn đề trừ code của kolo

Status
Not open for further replies.

thumovyt

Junior
Reactions
27
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
kolo nó trừ code thế nào hả các bác ? Em đang gõ đc. 25k code, sang hôm sau bị trừ thẳng 3k luôn, mà ngày nào cũng gõ ~1k. Hôm sau nữa bị trừ 2k thì phải. Ngày tiếp theo trừ 1k. Mà nói chung e cũng k nhớ mỗi ngày nó trừ bn nhưng mà mỗi ngày trừ khác nhau làm nản quá. Hôm trừ ít hôm trừ nhiều. Hixx... Bác nào chỉ giáo cho e cái nguyên lý trừ code của e kolo này với. Tks !

oặc kinh thế. mới newbie nên chưa bị trừ nhìu cũng đang quan tâm..

mình ko biết là mỗi ngày nó qui định gõ bao nhiêu nhưng chắc cũng ~3k code mới ko bị trừ.
hồi trước mình cũng chơi kolo dc 30% bonus thế là nó bắt đầu trừ đến khi còn 5% chán bỏ luôn

1 tháng bạn gõ trên 30k code. nếu gõ ko đủ sang tháng thứ 2 nó trừ. ví dụ tháng đầu bạn gõ 27k code. thiếu 3k code. sang ngày thứ nhất bạn gõ được 1000 code. nó sẽ trừ hết 1000k gõ và 2000k code tất cả là 3000 thiếu tháng trước. sang ngày tiếp nếu gõ được 1 k code. thì lại bị trừ 1 k code cứ thế thôi. càng thiếu càng bị trừ. trừ hết thì thôi
kolo nó trừ code thế nào hả các bác ? Em đang gõ đc. 25k code, sang hôm sau bị trừ thẳng 3k luôn, mà ngày nào cũng gõ ~1k. Hôm sau nữa bị trừ 2k thì phải. Ngày tiếp theo trừ 1k. Mà nói chung e cũng k nhớ mỗi ngày nó trừ bn nhưng mà mỗi ngày trừ khác nhau làm nản quá. Hôm trừ ít hôm trừ nhiều. Hixx... Bác nào chỉ giáo cho e cái nguyên lý trừ code của e kolo này với. Tks !

Thank bác cái cũng đang quan tâm trước cũng lên được boun tới 30% thấy trừ ác quá nản hết gõ lun. Vậy mấy acc 2 3 tháng ko gõ nó đem ra trừ chắc chết quá:binhsua39:

Trừ code như thế sẽ bị giảm %bn à các pác? Nó chj jảm hay trừ kả tiền vậy? Như bác ju nói vậy thì từ tháng t2 nó trừ vậy rùi dần đến hết là về như acc mới và bn là 0% hay 5% vậy?

Trừ code như thế sẽ bị giảm %bn à các pác? Nó chj jảm hay trừ kả tiền vậy? Như bác ju nói vậy thì từ tháng t2 nó trừ vậy rùi dần đến hết là về như acc mới và bn là 0% hay 5% vậy?

nó chỉ trừ % bonus thui ko trừ tiền

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week