• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Vấn đề thanh toán tại vultr

Paid7

Senior
Reactions
180
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn.

Cho mình hỏi khi mình dùng chưa hết tháng mà hết tiền trong vultr thì nó sẽ âm tiền và ngày mai nó sẽ tạm dừng vps hay nó sẽ cho mình âm hết tháng?

Xin cảm ơn

Chào các bạn.

Cho mình hỏi khi mình dùng chưa hết tháng mà hết tiền trong vultr thì nó sẽ âm tiền và ngày mai nó sẽ tạm dừng vps hay nó sẽ cho mình âm hết tháng?

Xin cảm ơn

Nó mà cho âm thì chắc đã sập từ lâu. Chỉ có ggc mới cho âm thôi :D:D

Chào các bạn.

Xin cảm ơn
yên tâm gần hết tiền nó sẽ tự gửi mail.
và vps sẽ stop khi hết tiền. :D auto charge cc sẽ được bật :D

Cảm ơn các bác. Tóm lại, Trước khi hết tiền nó gửi mail. nếu không Nạp thêm thì VPS sẽ bị xoá

Làm gì mà để âm luôn ghê vậy :D .. Nó free 50$ sài gần hết coi reg con khác sài tiếp chứ sao phải mệt zậy ^^

Nó mà cho âm thì chắc đã sập từ lâu. Chỉ có ggc mới cho âm thôi :D:D
Thằng Digital Ocean cũng cho âm mà bác, trước em âm 20$ gần cả tháng mà vẫn live ngon lành, quan trọng là acc có verify đầy đủ thông tin, rồi lại qua dispute các kiểu đồ không. Mấy thằng nào cũng vui tính gớm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom