Help Vấn đề thanh toán của google cloud

uzumaki258

Senior
Reactions
180
MR
0.132
Chào mọi người, mình mới reg 1 acc google cloud vài tuần nhưng vẫn không hiểu thanh toán của nó. Mình đã chấp nhận upgrade và đang dùng coupon 500$

Nhưng vào phần history thì chỗ balance ghi là 6,13$ thì có phải là nó sẽ char thẻ mình 6,13 $ ko

Hay là nếu chair nó sẽ ghi ở đây

Mình ko rõ lắm nên mọi người giải đáp dùm nhé. :)

oài , hiểu đơn giản thôi , nó sẽ trừ chỗ 300 , bao giờ hết 300 thì trừ tiếp sang 500 , trừ hết tổng là 800 thì nó mới charge vào CC .

mới dùng có 200 , cứ xài nhòe đi =.=

oài , hiểu đơn giản thôi , nó sẽ trừ chỗ 300 , bao giờ hết 300 thì trừ tiếp sang 500 , trừ hết tổng là 800 thì nó mới charge vào ** .

mới dùng có 200 , cứ xài nhòe đi =.=
cậu cho mình hỏi reg mà bị khóa là sao cậuo_O

Chào mọi người, mình mới reg 1 acc google cloud vài tuần nhưng vẫn không hiểu thanh toán của nó. Mình đã chấp nhận upgrade và đang dùng coupon 500$

Nhưng vào phần history thì chỗ balance ghi là 6,13$ thì có phải là nó sẽ char thẻ mình 6,13 $ ko

Hay là nếu chair nó sẽ ghi ở đây

Mình ko rõ lắm nên mọi người giải đáp dùm nhé. :)
bác dùng visa thật đấy hả

thì họ chỉ cần cái visa reg acc gc rồi đem bán nên giá rẻ là phải thôi. Có mất mấy đồng visa nhưng ko đáng bao nhiêu :)
Quan trọng là đâu ra visa để reg hàng tháng đến thế kìa bạn @@

tax đã về như thế này nghĩa là sẽ bị char phải ko các bác. Nó vừa email cho e cái invoice.

tax đã về như thế này nghĩa là sẽ bị char phải ko các bác. Nó vừa email cho e cái invoice.
charge 6 úsd đó. Có cái nó k tính tiền từ trial credit, ví dụ phí bảo trì gì gì đó, cậu mở cái hóa đơn lên cái mục nào k có trừ tương ứng là mục nó sẽ charge từ billing info của cậu.

charge 6 úsd đó. Có cái nó k tính tiền từ trial credit, ví dụ phí bảo trì gì gì đó, cậu mở cái hóa đơn lên cái mục nào k có trừ tương ứng là mục nó sẽ charge từ billing info của cậu.
khi nào thì nó trừ vậy bạn. MÌnh có 5$ trong vísa thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom