Help Vấn đề nhạy cảm cần mọi người tư vấn gấp

bác xem hình chụp chưa, tôi nêu lên vài nghi vấn đó bác
Xem rồi bác ạ. Cơ mà bác cứ nghĩ đi, muốn lấy thư của bưu điện đâu dễ. Đâu phải a giả công an rồi vào nói tui là công an thì thích làm gì làm đâu.

Xem rồi bác ạ. Cơ mà bác cứ nghĩ đi, muốn lấy thư của bưu điện đâu dễ. Đâu phải a giả công an rồi vào nói tui là công an thì thích làm gì làm đâu.
Có thể làm giả giấy giới thiệu đóng dấu củ khoai lang, bên bưu điện sơ ý thì loạt qua thôi.

Có thể làm giả giấy giới thiệu đóng dấu củ khoai lang, bên bưu điện sơ ý thì loạt qua thôi.

Cũng có thể xảy ra nhưng nếu như vậy thì tụi nó lấy xong thì phắn cho lẹ chứ ngồi đó làm gì cho lộ hả bác?

Chắc dạo này MMOer rút ATM bằng thẻ Payoneer nhiều quá làm thất thu các lọai thuế, phí nên mới rà soát lại thôi, chắc chuẩn bị rà soát đưa ra quy định mới (ý kiến cá nhân) :D

Ôi tiền từ nước ngoài về thì làm giàu cho đất nước chứ có gì đâu sao lại cấm nhỉ. Thật tệ.

hóng :rolleyes::rolleyes:

Mình cả 2 thẻ đều mất , kệ bà nó request 2 cái DHL nhận vô tư . Có chỗ thì lại về ngon . Chả hiểu luôn là như thế nào .

Bac suy nghi ky roi noi nhe, c50 o day nhieu lam. Bac thu lam gia cai giay gioi thieu roi len buu dien lay xem, cai toi nay hinh su, o tu mot gong nhe bac, bac ma buoc ra khoi do duoc thi bac tai roi. Bac muon lap bien ban, lay mot thu gi do thi phai xuat trinh the nganh, lenh cua cap tren kham xet hay thu giu tang vat, dinh den PC thi ko don gian nhu bac nghi, buu dien la cua nha nuoc, thang truong buu dien voi thang truong cong an no biet nhau ro nhu tro ban tay, no ko biet call mot tieng hay sao ma de cho bac lua de the. Bac ko biet thi dung noi lung tung keo mang hoa vao than.
Co le cac anh e cash nhieu qa, hoac mot chu Ug nao do bi bat khai ra, nen cac chu pc chi la dang theo doi, thu thap them chung cu dieu tra. Bay gio anh e cung hieu dc muc do nguy hiem khi sell po chinh chu, ng su dung neu dung cash thi chu the phai chiu moi phien phuc, trach nhiem.
Anh e co di lay thu hay sau nay bi goi moi len phuc vu dieu tra thi chuan bi tam ly tra loi vai cau hoi hay viet tuong trinh dai loai : ten gi, o dau, day la cai gi, dung de lam gi, nguon goc tien o dau ma co .... Noi chung anh e cu bo luon cho lanh, mot khi da len pc roi thi ko tranh duoc phien phuc, co khi so qua khai ra nhug cai ko can thiet.

Ps: chat phone nen ko co dau, mod thong cam.

Bac suy nghi ky roi noi nhe, c50 o day nhieu lam. Bac thu lam gia cai giay gioi thieu roi len buu dien lay xem, cai toi nay hinh su, o tu mot gong nhe bac, bac ma buoc ra khoi do duoc thi bac tai roi. Bac muon lap bien ban, lay mot thu gi do thi phai xuat trinh the nganh, lenh cua cap tren kham xet hay thu giu tang vat, dinh den PC thi ko don gian nhu bac nghi, buu dien la cua nha nuoc, thang truong buu dien voi thang truong cong an no biet nhau ro nhu tro ban tay, no ko biet call mot tieng hay sao ma de cho bac lua de the. Bac ko biet thi dung noi lung tung keo mang hoa vao than.
Co le cac anh e cash nhieu qa, hoac mot chu Ug nao do bi bat khai ra, nen cac chu pc chi la dang theo doi, thu thap them chung cu dieu tra. Bay gio anh e cung hieu dc muc do nguy hiem khi sell po chinh chu, ng su dung neu dung cash thi chu the phai chiu moi phien phuc, trach nhiem.
Anh e co di lay thu hay sau nay bi goi moi len phuc vu dieu tra thi chuan bi tam ly tra loi vai cau hoi hay viet tuong trinh dai loai : ten gi, o dau, day la cai gi, dung de lam gi, nguon goc tien o dau ma co .... Noi chung anh e cu bo luon cho lanh, mot khi da len pc roi thi ko tranh duoc phien phuc, co khi so qua khai ra nhug cai ko can thiet.

Ps: chat phone nen ko co dau, mod thong cam.
Ôi đệt, sợ vãi :D mình lạ gì hả cậu :D

sợ nhất là mấy anh ấy không hiểu hết, cứ nghĩ là cấu kết với nước ngoài làm thẻ giả để dùng ở Việt Nam thôi. Mình vừa đối chiếu lại thì thấy mấy cái đã bóc ở ảnh 1 và 3 chính là Payoneer 100%.

Chuẩn, thư Payoneer 100%, và còn nhiều thư khác, mấy bác cash dữ quá, bây giờ sắp bị dòm ngó rồi. Bảo tháng 7 gần đến rồi, đi lánh bão thôi.

Ôi đệt, sợ vãi :D mình lạ gì hả cậu :D
tránh dc phiền phức thì tránh bác ah. 1 ngày xử lý 10 cái phiền cho dù nó ko ảnh hưởng gì thì cũng đũ mệt.

Mình cũng có 1 thẻ mà 2 tháng nay chưa về. chắc cũng bị mấy a PC này cũng gom của mình luôn rồi

Mình cũng có 1 thẻ mà 2 tháng nay chưa về. chắc cũng bị mấy a PC này cũng gom của mình luôn rồi
Vậy thì ngon rồi, lên đó lấy cho nhanh, nó ko thất lạc là dc.

chả có gì phải sợ. All ngân hàng VN chấp nhận rút tiền từ payoneer card thì sao lại sợ về nó chứ :D

chưa rõ là sẽ có chuyện j :)) trc đây 1 ng chuyên bán bank us tại vn cũng bị tóm và h có lẽ C50 đang thu thập thêm chứng cứ ,tìm hiểu sâu hơn chăng??

chưa rõ là sẽ có chuyện j :)) trc đây 1 ng chuyên bán bank us tại vn cũng bị tóm và h có lẽ C50 đang thu thập thêm chứng cứ ,tìm hiểu sâu hơn chăng??
Người đó sell bank US là loại gì bác, có phải Payoneer ko.

Bác chủ topic có ở HN ko, mình cũng đăng ký thẻ của Payoneer mà quá nửa tháng rồi chưa thấy thư về. Ngân hàng VN vẫn thu phí và chấp nhận rút tại Payoneer mà nhỉ. Thu về kiểm tra, kiểm tra cho xong rồi rồi cũng chẳng trả lại cho ng ta đâu..

Sợ đẹc gì mà ko ra nhận, nếu nó bắt thì ko ra nhận cũng dính như thường.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,957
Latest member
go88itcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week