Ask vấn đề net lock acc do là Viet Nam

vuongngoc93

Junior
Reactions
12
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Hi,
Your account has been blocked for violating our terms about Vietnamese publishers.

You have violated the below terms:
- Signing up with false information/misleading information
- Sent Proxy/Fraud to our network via Vietnam
- Signed up as a Vietnam Publisher

We do not work with Vietnam publishers as mentioned in our Terms and also in your welcome email you received.

This was very clear.
thế này thì có những bước nào để nó không phát hiện mình việt nam không ?
1.IP
2.paypal.liệu nó có dò ra paypal việt nam không ?

1. IP = SSH
2. Paypal thì chỉ có 2 loại: US và non-US vì vậy k thể dò ra là pp VN ( Trừ khi có quản lý người Việt đọc đc cái email của bạn kiểu như: anhyeuem@..)

Vấn đề IP login acc net làm sao bây giờ nhỉ. Dùng SSH đa số là blacklist, còn sock thì nó mau die quá, có ai có cao kiến gì không

Vấn đề IP login acc net làm sao bây giờ nhỉ. Dùng SSH đa số là blacklist, còn sock thì nó mau die quá, có ai có cao kiến gì không
VPS xịn hoặc tạo SSH từ vps đó :)

1. IP = SSH
2. Paypal thì chỉ có 2 loại: US và non-US vì vậy k thể dò ra là pp VN ( Trừ khi có quản lý người Việt đọc đc cái email của bạn kiểu như: anhyeuem@..)
loại này thì mình add được mail mình lập là nước ngoài
Khi gửi tiền nó check ra tên :D Cũng ko loại trừ vấn đề về IP clear ko sạch @@
liệu check được ra tên không nhỉ

Check được tên bạn nhé :)
Đã có trường hợp AM gửi PP check thấy khác tên trong ac => cho ăn hành đòi show traffic..bla bla :D

trước giờ mấy pro toàn dùng pp để rút nhưng tiền vẫn ầm ầm là sao nhỉ :(
Tùy NET thôi cậu, những NET mà bộ phận tài chính, kế toán (thanh toán) riêng thì họ hiếm khi check hoặc ko bao giờ check nên VN vẫn qua đc. Có những net mà AM là người thanh toán trực tiếp thì khó qua hoặc ko qua được. Điển hình là Kissmyads, đã bị block vài acc vì lý do fake info (mặc dù trước đó vẫn khen traffic của mình tốt). Nó nói thẳng luôn là tao check Paypal thì thấy mày là VN.

khai quật cho anh em biết net đó là BRU nhé anh Shon nói thế :'(

mới lập acc chưa thèm chơi nó đã bị
kinh dị thế, mình log in bằng ssh có vài cái bị blacklist nhưng tới giờ vẫn chả có mail nào hỏi thăm

Tùy NET thôi cậu, những NET mà bộ phận tài chính, kế toán (thanh toán) riêng thì họ hiếm khi check hoặc ko bao giờ check nên VN vẫn qua đc. Có những net mà AM là người thanh toán trực tiếp thì khó qua hoặc ko qua được. Điển hình là Kissmyads, đã bị block vài acc vì lý do fake info (mặc dù trước đó vẫn khen traffic của mình tốt). Nó nói thẳng luôn là tao check Paypal thì thấy mày là VN.

Chuẩn quá, từ lúc 1 loạt am bị sa thải nó làm căng cái tên pp, cũng đi 3 acc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week