Solved Vấn đề Mod Canawan.

Status
Not open for further replies.

hoivovan

Newbie
Reactions
237
MR
0.000
Trước hết có đôi lời với BQT.
Các bạn làm việc rất tốt để rum hoạt động ổn định và mình đang đứng trên lập trường cá nhân, với tư cách Mem của rum có chút ý và kiến vì lợi ích chung và riêng.

Xoay quanh Mod canawan đã có quá nhiều chuyện xảy ra. Mặc dù chưa thể khẳng định điều gì nhưng góc độ nào đó, việc 1 nick rum giữ vị trí Mod thì độ uy tín khá cao để các mem tìm tới giao dịch.
BQT vui lòng xem xét thái độ của Mod này, cách Mod giải quyết các report scam liên quan tới mình.
Yêu cầu BQT cân nhắc việc tước bỏ chức Mod của Canawan .
Lý do: Mod quá lộn xộn.

Thân ái.

bác này khả năng hack acc mod canawa 50%
Kiếm cái proof đê.
Hack được lần 1 thì là Thánh thần, lần 2 và câu hỏi bảo mật nữa thì tui đã phục và vụ cho NASA rồi bác à.( vì yahoo nó đóng cửa nên éo hack đc nữa).
Quan trọng nhất: Hack xong tui vào del acc mà ko để dùng cho lần sau thì là thằng ngu nhất năm rồi. hức hức

Upvote 0
Vote 1 vé! bỏ chức Mod của canawan! Lo việc hơn hay là lo việc tết hơn! done!
a cường mà cũng có hứng ah ,7-8 tr của e sao rùi a :D
Mình nghĩ nên bỏ chức mod đi để yên ổn cho froum , sau này mình scam thông báo hack nick ai tin hok ?

Upvote 0
Những dãy số này nói lên ý gì?
Nick cũ nhiều post và màu mè tí sẽ KHÔNG scam? Xã hội còn quá nhiều kẻ dùng não để trang trí.
Co nhieu nik nhu cau scam roi . Luc nao cung to ve biet chuyen ly luan ... roi sau vai thang da scam. To rat di ung voi dang nik nhu nay . Sorry dag onlien dien thoai ko go co dau dc

Upvote 0
Co nhieu nik nhu cau scam roi . Luc nao cung to ve biet chuyen ly luan ... roi sau vai thang da scam. To rat di ung voi dang nik nhu nay . Sorry dag onlien dien thoai ko go co dau dc
Anh biết có những ai ko ạ? A dị ứng thôi mà. Pro như a ko nên cmt kiểu này, nên để bọn trẻ.
Hơn nữa, tui có lý luận cái quái gì đâu?

Upvote 0
Cai nay ai tham gia forum thuong xuyen de i la biet thoi . Rat nhieu vu dien ra voi kich ban nay roi . Thuong la nhung nik nhu nay to ko bao gio giao dich. Con ban nao tin tg thi cu giao dich thoi. Online dien thoai ko go dc co dau . Mod thong cam

Theo mình thấy Member bức xúc thì open threads thôi, Ai mới tham gia chả Messages 0 Like 0, Sau mấy sự việc xảy ra bữa giờ thì sau này ngoài Bảo Hiểm ra thì Admin, Mod, verified member gì cũng trung gian hết chứ đừng nói nick mới reg ^^

Upvote 0
Ko cãi với ông anh, dù sao cũng có chút tôn trọng ông anh. Hơn nữa hết năm hết tháng rồi. cãi nhau chẳng vui tí nào.
Thời gian sẽ ... trả lời...
Cai nhau dau . To noi theo suy ngi of to thoi . Cau thong cam . Vi co ko duoi chuc vu nhu the nay roi . Online dien thoai ko go dc tieng viet mod thong cam.

Upvote 0
nói chung là tất cả chúng ta là người VN mà các bạn. mình thấy vấn đề bác Canawan để BQT dd xem đi chúng ta là mem thôi. các GD mỗi người nên cẩn thận+để ý 1 chút+là gần như không vấn đề gì cả

Upvote 0
cậu nói đúng rồi đấy, cái nic mới lập đc vài tháng mà ko lo kiếm tiền, chuyện gì ở 4rum cũng biết, pro vl như aothunkute đó, có topic nào rp scam cũng vào sủa xong rồi scam:D

Upvote 0
cậu nói đúng rồi đấy, cái nic mới lập đc vài tháng mà ko lo kiếm tiền, chuyện gì ở 4rum cũng biết, pro vl như aothunkute đó, có topic nào rp scam cũng vào sủa xong rồi scam:D
nhìn lại mình đi pa, cái nick của pa cũng tốt đẹp gì mà nói người ta. haha.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,466
171,513
Latest member
maylocnuocanhduc

Most viewed of week