Help Vấn đề lỗi khi auto post

ryuzin

Junior
Reactions
56
MR
0.023
Có rất nhiều site DLE nếu như post tay thì không có vấn đề gì cả, nhưng nếu như cho auto bằng Postnews hay Fillin thì sẽ bị lỗi như thế này:

Bài post gọi là không ra một thể thống gì cả, hì

Có cao thủ nào biết vấn đề này có thể giúp em được không? Em xin cảm ơn và hậu tạ :D

Có rất nhiều site DLE nếu như post tay thì không có vấn đề gì cả, nhưng nếu như cho auto bằng Postnews hay Fillin thì sẽ bị lỗi như thế này:

Bài post gọi là không ra một thể thống gì cả, hì

View attachment 1451

Có cao thủ nào biết vấn đề này có thể giúp em được không? Em xin cảm ơn và hậu tạ :D

Cái này ko sao đâu bạn à. Do cái site mà bạn post thôi. Nó xài bản DLE từ đời thởi nào rồi, với cái template bị lỗi nó. Postnews giờ nó updata bản mới nên khi post nhiều site có template cũ nên bị lỗi nhiều. Trước đây có trang rapidsharedl.com bị lỗi nè, và giờ có trang dailydl4all.com. Nói chung cứ post đi. Khi nào nó banned thì pm chửi thằng admin là ko biết code lại site ^^. DLE dễ hơn Vbb nhiều. Toàn HTML

Cái này ko sao đâu bạn à. Do cái site mà bạn post thôi. Nó xài bản DLE từ đời thởi nào rồi, với cái template bị lỗi nó. Postnews giờ nó updata bản mới nên khi post nhiều site có template cũ nên bị lỗi nhiều. Trước đây có trang rapidsharedl.com bị lỗi nè, và giờ có trang dailydl4all.com. Nói chung cứ post đi. Khi nào nó banned thì pm chửi thằng admin là ko biết code lại site ^^. DLE dễ hơn Vbb nhiều. Toàn HTML
Post như thế này thì post làm gì cậu, căn bản là tớ thấy nhiều cao thủ họ cũng post những site này nhưng không có bị sao cả, mà tớ nghĩ là họ không post tay, ngay cả Downtr.org tớ post lên thử cũng bị như thế

các thẻ html bạn soạn bài trên postnew khi autopost các DLE này ko hiểu được các thẻ đó để hiện thị đúng theo bài viết mình ko xài mấy thứ này nên ko biết cách chỉnh cho postnew ban thu tim hiểu lại các thẻ khi post tay có khác gì so vs bài soạn không để sửa cho hợp lý

các thẻ html bạn soạn bài trên postnew khi autopost các DLE này ko hiểu được các thẻ đó để hiện thị đúng theo bài viết mình ko xài mấy thứ này nên ko biết cách chỉnh cho postnew ban thu tim hiểu lại các thẻ khi post tay có khác gì so vs bài soạn không để sửa cho hợp lý
Tớ không hiểu ý cậu lắm, nhưng mà thế này tớ dùng chung một bài soạn cho tất cả các site DLE, khi autopost có site bị lỗi có site thì không, dùng bài soạn này post tay lại trang lỗi đó thì không sao cả.

Trong pn, tick vào option WYSIWYG ấy :binhsua33:
Thank bác Hiếu với bác Haiz2 đã giúp đỡ em

---------- Post added at 02:34 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

Tiện đây cho em hỏi là máy em dùng PostnewsLite thì vẫn bình thường, nhưng khi dùng lên bản beta thì bị lôi, ko thể login vào site đc, mail cho bọn support thì nó nói là do OS chặn, ko cho kết nối với site, bác nào có ykieeens gì hay chỉ em với?

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,868
170,926
Latest member
kokono

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week