Ask Vấn đề khi nhận tiệ từ Net ?

nhokxiboy1992

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Net nó yêu câu with về bank nhưng Info reg là France . Thế phải làm thế nào hả mn . e k quen ai bên France hết các bác ạ
Co dịch vụ nào hộ trợ cái này không nhỷ
Mong dk giúp đỡ
Thanks all

US Hoặc UK còn được. Chứ pháp hơi khó @@

Minh tưởng có dịch vụ này bác nhỷ . nhưng tim mai chả thấy @@
Dịch vụ trung gian mình không nắm rõ. Nhưng nếu khó chắc cũng chát, họ hưởng % số tiền đó :( bác sang mấy trang mmo nước ngoài xem thằng nào mua lại net rồi nó thanh toán lại bác bằng pp hoặc wmz xem sao :D

Dịch vụ trung gian mình không nắm rõ. Nhưng nếu khó chắc cũng chát, họ hưởng % số tiền đó :( bác sang mấy trang mmo nước ngoài xem thằng nào mua lại net rồi nó thanh toán lại bác bằng pp hoặc wmz xem sao :D
Cảm ơn bác nhiều . Nhưng thế này sợ cam ngọt lắm . nản nhỷ . US , UK thi có ak có ak c . uy tín k c

Cảm ơn bác nhiều . Nhưng thế này sợ cam ngọt lắm . nản nhỷ . US , UK thi có ak có ak c . uy tín k c
US UK mình có người thân :D Đặc biệt US có người làm bên bank. Còn Pháp thì chịu. Đang cày net bên Đức mà nghĩ ko làm nữa vì rút về chỉ cho rút về bank @@

nếu mình dùng thẻ PO rút về thì có sao ko ta?

US UK mình có người thân :D Đặc biệt US có người làm bên bank. Còn Pháp thì chịu. Đang cày net bên Đức mà nghĩ ko làm nữa vì rút về chỉ cho rút về bank @@
mình tg có dịch vụ đó . trước minh nhờ là có thì fai nhưng tìm lại mãi k thấy :D

lên mạng mua bank france. bán đầy

Bank EU khác Bank US và khác luôn Bank ASIA.
Ngoài Account # ra thì:
Bank EU thì có IBAN code nó giống với Routing Number của US và same same với Swift code của các bank Asia hay Việt Nam...
Vậy nên bạn xem trong phần điền bank detail ở tài khoản Net xem nó yêu cầu những thông tin gì mà tìm cho đúng nhé.
Có 1 số phương án cho vấn đề này.
1. Tìm 1 số trang cho đăng ký prepaid card hoặc e-wallet có bank ở EU. Loại mà cho phép mình nhận tiền từ bên ngoài deposit vào qua bank thì có thể sẽ dc cấp riêng 1 tài khoản bank, hoặc tài khoản chung với ref # riêng để nhận biết tiền gửi cho mình.
2. Nhờ người quen hoặc các mối quan hệ...(Hỏi người thân quen có ai đang ở Eu hoặc france... hoặc vào các hội học sinh du học hoặc kiều bào đang làm việc ở France).
3.Đi hỏi thuê bank ở các trang MMO nước ngoài.

Search search và search thôi.

Goodluck!

Bank EU khác Bank US và khác luôn Bank ASIA.
Ngoài Account # ra thì:
Bank EU thì có IBAN code nó giống với Routing Number của US và same same với Swift code của các bank Asia hay Việt Nam...
Vậy nên bạn xem trong phần điền bank detail ở tài khoản Net xem nó yêu cầu những thông tin gì mà tìm cho đúng nhé.
Có 1 số phương án cho vấn đề này.
1. Tìm 1 số trang cho đăng ký prepaid card hoặc e-wallet có bank ở EU. Loại mà cho phép mình nhận tiền từ bên ngoài deposit vào qua bank thì có thể sẽ dc cấp riêng 1 tài khoản bank, hoặc tài khoản chung với ref # riêng để nhận biết tiền gửi cho mình.
2. Nhờ người quen hoặc các mối quan hệ...(Hỏi người thân quen có ai đang ở Eu hoặc france... hoặc vào các hội học sinh du học hoặc kiều bào đang làm việc ở France).
3.Đi hỏi thuê bank ở các trang MMO nước ngoài.

Search search và search thôi.

Goodluck!
Ok . Thanks bac nhieu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,863
170,915
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week