Help Vấn đề crack tool mmo

paypal123

Banned
Reactions
236
MR
0.000
Chat with me via Skype
"*** hài lòng lắm về thằng quang vũ vì cái vụ click avazu , hỏi thẳng nó thì nó bảo *** biết , trong khi nó biết nó lại share với thằng khác"
cái này là sao nhi, tool click của quang vũ click dc avazu tăng unique click đc ko bạn
Unique vơi click phải bằng nhau mới dc hả cậu

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Một tool là một tác phẩm. Mỗi một tool là một đứa con. Mỗi một tool là một nàng thơ, là một sự kết tinh của sự giao phối đầy hoan lạc của coder với máy tính sẽ mất đi rất nhiều tinh lực mới có được.
Khi đứa con bị xâm phạm, nàng thơ của ta bị cướp mất bởi kẻ bạo tàn thô lỗ và cù lần. Thì biện pháp tốt nhất là tự sướng, không cho ra tác phẩm nữa. Tác phẩm đó đôi khi chỉ cần bán cho 1 người thôi cũng đủ rồi, không cần phải bán vé cho nhiều người thưởng lãm đâu.

counter89

Senior
Reactions
152
MR
0.025
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tóm lại là thế này nếu đã dùng tool để cheat thì mình người ta crack đó cũng không phải lỗi , mình thấy offer việt nam có quá nhiều vấn nạn , nếu bạn làm ăn đàng hoàng thử hỏi ai nhóm ngó bạn chỉ có nhưng kẻ rảnh hơi ghen ăn tức ở thôi . mà còn bị net ban
Theo mình ae offer nên thay đổi tư duy , suy nghĩ đột phá , đó là đi theo con đường seo chứ không nên trông cậy vào code cheat , bọn nước ngoài nó làm seo kiếm vài trăm triệu như thường ,nếu cứ mãi đi theo lối mòn sẽ không bao giờ đi xa được
Mong sẽ có những bài Seo hiệu quả cho offer real , dù con đường seo rất khó khăn , nhưng mình tin mọi người làm được
gạch đá xin nhận hết

Reactions
384
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thật ra có người mua thì mới có người bán. Có người muốn mua tool giá rẻ ắt hẳn có nhu cầu crack cao. Tiên trách kỉ, hậu trách nhân.

Bản thân mình cũng là coder nhưng bị chơi xấu thì mình phải chơi lại thôi chứ sao. Đó là lí do mình học cả code lẫn RE :D
thím hc RE Ở đâu thế e học với nào . keke . cra cra cra

code
Một tool là một tác phẩm. Mỗi một tool là một đứa con. Mỗi một tool là một nàng thơ, là một sự kết tinh của sự giao phối đầy hoan lạc của coder với máy tính sẽ mất đi rất nhiều tinh lực mới có được.
Khi đứa con bị xâm phạm, nàng thơ của ta bị cướp mất bởi kẻ bạo tàn thô lỗ và cù lần. Thì biện pháp tốt nhất là tự sướng, không cho ra tác phẩm nữa. Tác phẩm đó đôi khi chỉ cần bán cho 1 người thôi cũng đủ rồi, không cần phải bán vé cho nhiều người thưởng lãm đâu.
coder thẳng ra là chuyển hóa cafe và màu tóc thành code .hi

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hiện nay vấn đề crack đã lên cao trào , bằng chứng là quang vũ đã shared bản click mà mình mua full máy với giá 4 triệu . Mình rất buồn , suy đi tính lại cũng *** buồn với thằng Quang Vũ mà buồn vì thằng crack tool . D c m n chứ , nó nghĩ tool nào cũng crack được ừ thì đúng , nhưng nó đâu có nghĩ tới việc sau đó là không ai code tool đi bán . Từ quang vu đến tinsoft , mình nghĩ nếu các coder hợp tác đến đoạn khách hàng thì đưa ra danh sách khách hàng rồi set vào khu private tool của mmo4me để phân loại . Nó crack để dùng thôi thì ko sao , đằng này chó má đến cái độ crack để bán. Vì vậy mình mong muốn các bạn coder bắt tay với nhau loại ****** nó bọn này ra ngoài đi
Bản thân mình có thằng quang vũ biết , xài tool nó chùa 1 thời gian , mình thấy áy náy mới đi mua tool của nó về dùng cho nó đỡ tủi thân mà quả thật cũng *** hài lòng lắm về thằng quang vũ vì cái vụ click avazu , hỏi thẳng nó thì nó bảo *** biết , trong khi nó biết nó lại share với thằng khác . Bực thì bực nó thật nhưng cũng mong nó đừng share ko a e đã chót bỏ tiền ra mua rồi lại tủi thân vê lờ
@legialoc @sonytuan @VinaCaptcha @tunvit @duymuoi và các mod liên quan hy vọng tạo ra sân chơi cho mặt hàng giao dịch này
ngày trước mua tool full của vina xong bị thằng crack nó share hết, tình trạng tương tự, ngậm ngùi tự trách sao số đen thôi :D

wormiit

Senior
Reactions
520
MR
3.110
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
lol , trao đổi với thím cảm ơn còn ko hết , trách cứ cái gì chứ ?

bổ sung thêm tí là khổ thêm cả những người có nhu cầu cần code tool nữa , coder lên núi ở ẩn hết , cần code cái tool cùi cùi mà ko có ai code giúp =.=

Thím không thấy có dạo coder ở đâu đâu vào diễn đàn nhận code các kiểu giá rẻ như cho đấy à :D

• Coder thì không thiếu, lao vào mmo nhận code tool ầm ầm, giá cả cạnh tranh, một thời gian lại im ắng, chỉ có tội cho mấy thằng ở lại bị ép giá quá chừng tới mức chẳng còn đủ sống (khỏi nói tiền cafe cà pháo gì ở đây)
  • Code dạo kiếm ăn không nổi do giá cả cạnh tranh, chuyển sang code tool bán cho nhiều người, kết quả bị crack, share free
  • Code một thời gian chuyển sang làm dự án lớn, nghiên cứu hẳn hoi rồi cũng bị ép giá cho tơi bời (toàn tool crack mang bán rẻ như cho)
Như thím @tunvit có bảo thế hệ đầu cũng bị crack các kiểu rồi, thế hệ sau cũng thế thôi. :D
Thế nên chưa vội nói MMO VN rồi sẽ ra sao. Tool như nào thì các bác "người tiêu dùng" cứ lựa mà chọn :)

Đối với MMO hay gì thì gì chỉ có lập Team chơi kín
Còn Dev MMO chuyển qua Web App đi là vừa :D

sonytuan

Junior
Pre-verified
Reactions
292
MR
0.069
$500.00
Services
Chat with me via Skype
Như a @tunvit nói ở trên. Sẽ chẳng có giải pháp nào đâu.
Code chạy trên client, crack không sớm thì muộn, packcode chỉ là 1 giải pháp tạm thời trong khi chính thằng viết ra packsoft lại bán phần mềm unpack. Chưa kể việc packcode làm cho phần mềm phát sinh nhiều lỗi rất khó chịu.
Cũng không trách được khách hàng, vì lòng tham luôn có sẵn trong mỗi người, không có chế tài đủ mạnh thì không ngăn chặn được việc người ta tìm đến những tool crack. Vẫn còn rất nhiều mmoer chịu chi và chịu chơi chứ không phải là không, nhưng sẽ cầm lòng được bao lâu trong khi cracker tung đủ chiêu trò để dụ dỗ.
Với cracker thì không có gì để nói rồi, chỉ mong các bạn đừng vỗ ngực ta đây pro, phần mềm thì nằm ở thuật toán và tư duy, chứ không phải ở nghĩa của code, đừng nghĩ dịch ra bằng 1 phần mềm ất ơ nào trên mạng rồi bypass rồi tự cho ta đây trình độ. Buồn cười nhất là còn tự cho mình là giúp coder tăng cường bảo mật, để ngụy biện cho hành động ăn cắp đó, mình có theo dõi hết nhưng chỉ cười trừ cho qua thôi, đến lúc cần làm gì thì làm.
Nói vậy thôi, riêng bên mình sẽ vân update như thường, có thể sẽ chậm hoặc update lần lượt chứ không đại trà như trước được nữa. Vẫn còn doanh thu thì vẫn có người update, theo nguyên tắc làm ăn thôi chứ ko ai nắm hết quyền năng trong lĩnh vực này cả:):).
Gởi em @gmailservice : Cứ tiếp tục làm việc của mình, thêm các thread chạy ngầm và random thời gian để lúc unpack tụi nó khó tìm ra được, vì nói gì thì nói, 1 rừng code thì tụi nó chỉ quan tâm đến việc mở dc phần mềm lên, sau đó hoạt động 1 thời gian, miễn sao phần mềm ko tắt, ko báo lỗi, chạy binh thuong trong các lượt đau tien là tụi nó tự tin đi sell rồi. những thread này chỉ chuyên phá net, phá site các kiểu, không giải quyết dc tận gốc vấn đề nhưng cũng giúp em nguôi giận, và quản lý được lượng dùng crack ;). Nói tới đây chắc là bạn cracker tối nay phải nhọc công ngồi lục code rồi, chúc bạn sớm tìm ra nha :)

soibac

Senior
Reactions
489
MR
0.043
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Code chạy trên client, crack không sớm thì muộn, packcode chỉ là 1 giải pháp tạm thời trong khi chính thằng viết ra packsoft lại bán phần mềm unpack. Chưa kể việc packcode làm cho phần mềm phát sinh nhiều lỗi rất khó chịu.
Cũng không trách được khách hàng, vì lòng tham luôn có sẵn trong mỗi người, không có chế tài đủ mạnh thì không ngăn chặn được việc người ta tìm đến những tool crack. Vẫn còn rất nhiều mmoer chịu chi và chịu chơi chứ không phải là không, nhưng sẽ cầm lòng được bao lâu trong khi cracker tung đủ chiêu trò để dụ dỗ.
Với cracker thì không có gì để nói rồi, chỉ mong các bạn đừng vỗ ngực ta đây pro, phần mềm thì nằm ở thuật toán và tư duy, chứ không phải ở nghĩa của code, đừng nghĩ dịch ra bằng 1 phần mềm ất ơ nào trên mạng rồi bypass rồi tự cho ta đây trình độ. Buồn cười nhất là còn tự cho mình là giúp coder tăng cường bảo mật, để ngụy biện cho hành động ăn cắp đó, mình có theo dõi hết nhưng chỉ cười trừ cho qua thôi, đến lúc cần làm gì thì làm.
Nói vậy thôi, riêng bên mình sẽ vân update như thường, có thể sẽ chậm hoặc update lần lượt chứ không đại trà như trước được nữa. Vẫn còn doanh thu thì vẫn có người update, theo nguyên tắc làm ăn thôi chứ ko ai nắm hết quyền năng trong lĩnh vực này cả:):).
Gởi em @gmailservice : Cứ tiếp tục làm việc của mình, thêm các thread chạy ngầm và random thời gian để lúc unpack tụi nó khó tìm ra được, vì nói gì thì nói, 1 rừng code thì tụi nó chỉ quan tâm đến việc mở dc phần mềm lên, sau đó hoạt động 1 thời gian, miễn sao phần mềm ko tắt, ko báo lỗi, chạy binh thuong trong các lượt đau tien là tụi nó tự tin đi sell rồi. những thread này chỉ chuyên phá net, phá site các kiểu, không giải quyết dc tận gốc vấn đề nhưng cũng giúp em nguôi giận, và quản lý được lượng dùng crack ;). Nói tới đây chắc là bạn cracker tối nay phải nhọc công ngồi lục code rồi, chúc bạn sớm tìm ra nha :)

Ý tưởng giống mềnh ghê ^^ Tôol mình bán mình thường không patch nhưng xài in-mem checksum. Vào 1 lúc random nào đó mà check sum bị sai là xác cmn định. VÍ dụ như auto click thì toàn click vào cheat ads cho chết :D Hoặc auto reg thì đặt tên nick là iamacheater :D

Khongminh1

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Đang dùng tinsoft .và mình chọn con mua key theo tháng.chứ không mua key vĩnh viễn.vì cũng muốn bên code tool có một khoản thu nhập.để các bạn có động lực làm tip

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Tks a ;). Em cũng cay và nản mấy ngày hôm nay :( , nhưng nghĩ cho cùng thì "chó cứ sủa và đoàn người cứ đi". Mình là nguồn của ý tưởng mà, bọn crack mãi chỉ là kẻ chạy theo gót chân của mình thôi. Sự bất ngờ e nhận được đó là ngta vẫn gửi tiền gia hạn cho e khi key free sờ sờ trên wall facebook e :D.

thanhdat2704

Senior
Reactions
254
MR
0.000
không gì không thể với cracker :D:D
win mà chúng nó còn crack được mấy cái soft của mấy ông lớn còn crack được , vote bán giới hạn :rolleyes:

tiasangtrongtim85

Pre-verified
Reactions
155
MR
0.032
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nghe bị crack rồi nhưng hiên tại minh vẫn ủng hộ tool chính chủ:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week