Help Vấn đề chuyển tiền từ tài khoản paypal này sang paypal khác

cronaldo7

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Hiện tại nhà mình có 2 tài khoản paypal với 2 info 2 người khác nhau, bây giờ mình muốn gửi tiền từ tk này sang tài khoản kia để rút về 1 lần cho đỡ tốn khoảng phí ( phí hiện tại quá cao:D) thì phải làm thế nào để tránh bị ăn mít, ví dụ như lý do chuyển tiền,.... newbie nên trước giờ chưa từng làm nên ko biết, bro nào biết giúp đỡ em với:( và mình hỏi thêm là nếu chuyển tiền qua tk khác như thế thì có trừ khoản phí gì nữa ko

Last edited:

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
Hiện tại mình có 2 tài khoản paypal với 2 info 2 người khác nhau, bây giờ mình muốn gửi tiền từ tk này sang tài khoản kia để rút về 1 lần cho đỡ tốn khoảng phí ( phí hiện tại quá cao:D) thì phải làm thế nào để tránh bị ăn mít, ví dụ như lý do chuyển tiền,.... newbie nên trước giờ chưa từng làm nên ko biết, bro nào biết giúp đỡ em với:( và mình hỏi thêm là nếu chuyển tiền qua tk khác như thế thì có trừ khoản phí gì nữa ko
1. làm sao để tránh limited -> thượng đế bó tay
2. Chă mất phí gì nếu chuyển dạng personal

zzsvikingzz

Junior
Reactions
100
MR
0.000
đc bạn ah, bạn clear cookie cho sạch sẽ rồi reset modem. login vào con PP cần chuyển sang con kia , chú ý chọn Person khi chuyển để menu có thể là " Thank my friend! , hay gì đó .Chúc bạn thành công!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,435
176,959
Latest member
phamhuong369

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom